Anaota akifanya mapenzi

Anaota akifanya mapenzi

Sijui kwa kwel ila miaka 21ni mkubwa huenda

alishawahi kujihusisha na ushirikina kwa maana ya kwenda kwa waganga au kupelekwa na wazazi wake? kama jibu ni ndio anahitaji maombi ya kumfungua kwenye vifungo hivyo.

kama jibu ni hapana basi inaweza kuwa hii:

umri huo wengi huwa ni ukuaji na katika kukua hutofautiana kuna ambao huwa na msisimko zaidi hivyo kujikuta wana wingi wa nyege hivyo dawa huwa kumpata mtu wa kuzipunguza. na kujikuta akimuona mwanaume haijalishi ni ndugu humuota na kujiingiza vidole mwenyewe ndotoni. au mnaweza mpa vyakula vinavyokata nyege kama mashueni huweka maharage mafuta ya taa makusudi kwa ajili hiyo.
 
sina cha kusema zaidi ya kumshauri ajitahidi kuomba kwa mungu kila kitu kitakuwa sawa ni a majaribu tu ya dunia
 
Kinachomsumbua huyo ndugu yako ni mapepo/majini ambayo humjia ndotoni na kufanya nae mapenzi.
Hawa kwa majina mengine unaweza kuwaita "Wake au waume wa kiroho". Kimsingi haya ni mashetani/majini/mapepo ambayo yanaweza kumuingilia mtu akiwa amelala. Nimesema wake au waume wa kiroho ili kukuelewesha kuwa;majini haya huwa yanakuwa yamefunga ndoa na mtu na hivyo kuwa na uhalali wa kumwingilia kimwili huyo mtu ndotoni.Ndoa hiyo inaweza kuwa ilifungwa baharini,angani na pengine nchi kavu( Muulize kama alishawahi kuota amefunga ndoa na mtu). Jini akiwa amefunga ndoa na mtu pasipo muhusika kujua anakuwa anatekeleza majukumu ya tendo la ndoa na mtu ambaye amefunga naye ndoa hiyo,

Kawaida mtu ambaye anasumbuliwa na majini/mapepo haya huota ndoto kuwa anaingiliwa kimwili na mtu huku amelala, majini haya yanaweza kuvaa umbo lolote lile pindi yanapokuja kumwingilia mtu. Mtu anaweza kuota anaingiliwa na Kaka/dada yake,baba/mama yake,ndugu yake yeyote,au mtu wa aina yoyote ama anamfahamu au hamfahamu. Wakati mwingine majini/mapepo haya huvaa sura za wanyama(ng'ombe,mbuzi,kondoo,mbwa) au mnyama mwingine wa aina yoyote. Lengo hapo la kujibadilisha maumbo ni ili 'muingiliwa' asijue kuwa aliingiliwa na jini au pepo bali aichukulie kama ndoto tu ya kawaida,lakini kimsingi ni hao hao majini.

Wakati mwingine muingiliwa si lazima awe amelala tu usiku,anaweza akaingiliwa hata mchana,yani tuseme anaweza kuwa amepumzika mahala fulani halafu akasinzia kidogo na katika kausingizi hakohako kadogo ka mchana jini huyo anaweza kumjia na kufanya nae mapenzi.

KWA NINI HII HUTOKEA?
Kitendo cha jini kumuingilia mtu akiwa amelala huwa kinatokea kutokana na 'hati miliki' ambayo jini huyo anakuwa nayo dhidi ya mtu husika. Kama nilivyosema hapo juu ya kwamba,jini huyo huwa anakuwa amefunga ndoa na muhusika kwa hiyo anakuwa ana haki ya kumuingilia mtu huyo kimwili.
'Mke au mume huyo wa kiroho' ambao kimsingi ni majini au mapepo anaweza kumwingilia mtu wa aina yoyote,yaani wa kiume au wa kike. Kama ni mwanaume anaweza kuota anafanya mapenzi na mwanamke lakini pia wakati mwingine anaweza kuota anaingiliwa kinyume na maumbile na mwanaume mwenzake ambaye ni jini aliyemjia katika sura fulani.
(Yapo mambo mengi ya kueleza hapa ambayo siwezi kuyaweka yote hapa sababu ya muda na kuandika, lakini ikumbukwe tu kuwa tatizo hili linawapata watu wengi sana,yani kuna watu wengi ambao wameoa na kuolewa rohoni ingawa wao hawajui,wanajiridhisha kwa kuziita 'ndoto nyevu', hii haipo hivyo.

SULUHISHO:
Kinachoweza kuondoa tatizo hili ni MAOMBI pekee.
Kuna maombi fulani maalum ambayo muhusika anaweza kufanyiwa ili kuwandoa majini/mapepo hao. Lakini pia muhusika atapaswa kufundishwa jinsi ya kuomba maombi hayo ili wakati mwingine ajitenge mwenyewe na majini hao. Hii inawezekanakabisa na tatizo kuisha kabisa.

Kwa msaada zaidi NiPM nikupe mwongozo maana siwezi kuweka kila kitu hapa .
Hakuna linaloshindikana kwa yeye aaminiye.
 
Aingie kwenye maombi ya kufunga na kuomba...... spiritual husbands hao na wanatesa sana

Yes ni spiritual husband,but hawezi kupndoka kwa kufunga na kuomba, kumbuka hawa mara nyingi huwa wapo kihalali!

Hatua....
Toba kwanza
Then, kuvunja hilo agano ambalo matokeo yake ni hayo mateso!!!
 
DT huleta hallucinations za hatari, medical attention inahitajika haraka sana.

Kingine, anaweza kuwa na migenye ya hatari, akate kwanza kiu yake hayo mandoto yataisha tu.
 
Habari,

Naombeni msaada kwa huyu ndugu yangu kwani huota akifanya mapenz usiku na jinsia tofauti ya kike na kiume imefikia kuna kipindi alikua akiamka anakuta kakwaruza sehemu za mwili na mikwaruzo hiyo hua kama makucha lakini hali hiyo ilibadilika kiasi kwamba hadi mchana huisi maumivu yakuungua bahadhi ya sehemu za mwili na baada ya maumivu kuisha hukuta sehemu ile ina mikwaruzo ya kucha na kila akiona mikwaruzo lazima usiku aote akifanya mapenzi

Hiyo hali imezidi hadi mchana akiwa kakaa huisi husingizi kwenda kulala anaota anafanya na watu anafanya nao huja na picha ya kaka zake mjomba wake yani wale ndugu wa karibu wa kiume .

Ushauri jamani na msaada pia anaejua tiba ya hili tatizo kwani anakonda sana na kupauka.

Usithubutu kwenda kwa mganga,cjui nan hao uliotajiwa,utapotezewa muda na kuliwa hela zako na hawataondoa tatizo bali wataongeza majini yenye ngyvu ili kuyanyamazisha hayo yanayokusumbua!!
Kimsingi pepo hatoi pepo ila Yesu tu!!

Kuna mdau kaelezea. Vzr ctaki kurudua!

Cha kufanya...
Toba,baada ya toba ataombewa, pia ataelekezwa namna ya kuvunja maagano, so akishavunja, hayo mapepo yatakuwa yameondolewa uhalali na Yesu atachukua nafasi
 
Back
Top Bottom