Anaota akifanya mapenzi

Anaota akifanya mapenzi

Complex Minder

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Posts
534
Reaction score
160
Habari,

Naombeni msaada kwa huyu ndugu yangu kwani huota akifanya mapenz usiku na jinsia tofauti ya kike na kiume imefikia kuna kipindi alikua akiamka anakuta kakwaruza sehemu za mwili na mikwaruzo hiyo hua kama makucha lakini hali hiyo ilibadilika kiasi kwamba hadi mchana huisi maumivu yakuungua bahadhi ya sehemu za mwili na baada ya maumivu kuisha hukuta sehemu ile ina mikwaruzo ya kucha na kila akiona mikwaruzo lazima usiku aote akifanya mapenzi

Hiyo hali imezidi hadi mchana akiwa kakaa huisi husingizi kwenda kulala anaota anafanya na watu anafanya nao huja na picha ya kaka zake mjomba wake yani wale ndugu wa karibu wa kiume .

Ushauri jamani na msaada pia anaejua tiba ya hili tatizo kwani anakonda sana na kupauka.
 
Kama hajaoa / kuolewa afanye hivo ....
 
Ni maombi tu. mwambie awaone viongozi wake aw dini wamuombee na yeye aendelee kujiombea
 
Hilo ni wanaita Jini mahaba km amepata mafundisho yakutosha ajiombee au aende kwa watumishi bila hivyo km hajoa hataoa nakm ataoa kwakujilazimisha atateseka sana
 
Habarini naombeni msaada kwa huyu ndugu yangu kwani huota akifanya mapenz usiku na jinsia tofauti ya kike na kiume imefikia kuna kipindi alikua akiamka anakuta kakwaruza sehemu za mwili na mikwaruzo hiyo hua kama makucha lakini hali hiyo ilibadilika kiasi kwamba hadi mchana huisi maumivu yakuungua bahadhi ya sehemu za mwili na baada ya maumivu kuisha hukuta sehemu ile inamikwaruzo ya kucha na kila akiona mikwaruzo lazima usiku aote akifanya mapenzi

Hiyo hali imezidi hadi mchana akiwa kakaa huisi husingizi kwenda kulala anaota anafanya na watu anafanya nao huja na picha ya kaka zake mjomba wake yani wale ndugu wa karibu wa kiume

Ushauri jamani na msaada pia anaejua tiba ya hili tatizo kwani anakonda sana na kupauka

hapo mkuu ni maombi tu hakuna kingine... huo ni mchezo wa kishetani na ni kweli upo... dawa yake ni kumuomba tu Mungu...
 
Hilo ni wanaita Jini mahaba km amepata mafundisho yakutosha ajiombee au aende kwa watumishi bila hivyo km hajoa hataoa nakm ataoa kwakujilazimisha atateseka sana

Ni msichana kaomba sana ila ndo hivyo mambo hayakomi
 
lazima aende kanisani aongozwe sala ya toba, aombewe huku akijitahidi kubaki chini ya hemaya ya Mungu, dunia hii kweli ina mengi
 
uzuri wa ndoto hawezi kupata magonjwa ya zinaa,mm naona ni bora kuliko kufanya kweli
 
Umri wake bado kwani ni miaka 21tu na bado anasoma

mkubwa miaka 21, kabda hapo kwenye kusoma , .... anahamu tu! kiswahili sanifu twaita nye.ge! .. ndoto mara nyingi ni vitu ulivofanya mchana kutwa , au unavyotegemea kufanya au unahamu ya kuvifanya ..... ! solution aoelewe asizini
 


mkubwa miaka 21, kabda hapo kwenye kusoma , .... anahamu tu! kiswahili sanifu twaita nye.ge! .. ndoto mara nyingi ni vitu ulivofanya mchana kutwa , au unavyotegemea kufanya au unahamu ya kuvifanya ..... ! solution aoelewe asizini

Basi sawa
 
mwambie ale kiti moto ndio alale itakuwa ni hadithi
 
atafte mpenzi ambaye atakuwa akifanya naye mapenzi kabla yakulala ili jini mahaba atakapo kuja kufanya naye mapenzi atamkuta ameshachafuliwa hivyo hatomgusa kwakuwa mashetani hayapendi vitu vichafu au ale kitimoto na kupaka mafuta yake mwilini
 
atafte mpenzi ambaye atakuwa akifanya naye mapenzi kabla yakulala ili jini mahaba atakapo kuja kufanya naye mapenzi atamkuta ameshachafuliwa hivyo hatomgusa kwakuwa mashetani hayapendi vitu vichafu au ale kitimoto na kupaka mafuta yake mwilini[/QUOu

Ushauri mzuri
 
Aingie kwenye maombi ya kufunga na kuomba...... spiritual husbands hao na wanatesa sana
 
Back
Top Bottom