Ananipenda kweli au zuga tu??


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Nina gf wangu kila cku ninapowasiliana nae ananicctizia nisije NIKAMWACHA.sa kutokana na kulirudia hlo neno mara kwa mara,me naanza kuhic ananizuga 2 ili nimuone ananipenda sana.je hzi fikra zangu zko sawa wakuu?
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Nina gf wangu kila cku ninapowasiliana nae ananicctizia nisije NIKAMWACHA.sa kutokana na kulirudia hlo neno mara kwa mara,me naanza kuhic ananizuga 2 ili nimuone ananipenda sana.je hzi fikra zangu zko sawa wakuu?
Yote yawzekana. Wanaume hawaaminiki, pia wanawake hawaaminiki. Ujue kama una uwezo wa kifedha, hapo kuna maswali mengi kuliko majibu. Kama wewe ni maskini (financialwise you are poor) na bado anakusisitiza inawezkana anakupenda kweli. Lakini kama we ni tajiri, you risk being money maker for you gf
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Kama anakwambia mara kwa mara... ni vizuri ukamsoma the type of person she is.... Wengine hawanaga mzaha na sio wa kuwachezea... For labda kumuacha kwa kitu ambacho aweza fanya waweza JUTA!! Hivo usiiichukulie mzaha for safetys sake observe...
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,440
Likes
2,369
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,440 2,369 280
kama anakwambia mara kwa mara... Ni vizuri ukamsoma the type of person she is.... Wengine hawanaga mzaha na sio wa kuwachezea... for labda kumuacha kwa kitu ambacho aweza fanya waweza juta!! Hivo usiiichukulie mzaha for safetys sake observe...
sawa sawa,.....
 
T

Typical Tz

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
45
Likes
2
Points
0
Age
38
T

Typical Tz

Member
Joined Sep 13, 2011
45 2 0
Nina gf wangu kila cku ninapowasiliana nae ananicctizia nisije NIKAMWACHA.sa kutokana na kulirudia hlo neno mara kwa mara,me naanza kuhic ananizuga 2 ili nimuone ananipenda sana.je hzi fikra zangu zko sawa wakuu?
Mna malengo gani na huo u gf na bf wenu? Kikubwa ni nia na mengine ya kuchunguzana yanafuata! maana vijana wa sasa ni kawaida kila wiki kubadilisha wachumba.
 
F12

F12

Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
13
F12

F12

Member
Joined Jun 15, 2011
55 0 13
Huwa kuna mawili katika jambo so jitahidi kuwa mwangalifu isije ikawa ni negative side. Pia jambo hilo litazame kimbele zaidi kwamba una mipango nae kimaisha au ndo full mikataba ya wabongo wengi toka utoton, kwa hivo waweza baini jambo.
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,907
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,907 13 145
Kwani ni kweli kuwa utakuja kumuacha/huna malengo naye? Inaonesha kama vile akitamka hilo neno, kiroho kinakusuta kwa ndani hivi?! Msichana wa hivyo kwa uzoefu wangu, ni msichana ambaye alishawahi kuumizwa na bf wake huko nyuma, na hilo lilimuumiza sana kiasi kwamba hataki lijirudie tena katika maisha yake ya mapenzi. So, please usimnuache msichana wa watu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Kwani ni kweli kuwa utakuja kumuacha/huna malengo naye? Inaonesha kama vile akitamka hilo neno, kiroho kinakusuta kwa ndani hivi?! Msichana wa hivyo kwa uzoefu wangu, ni msichana ambaye alishawahi kuumizwa na bf wake huko nyuma, na hilo lilimuumiza sana kiasi kwamba hataki lijirudie tena katika maisha yake ya mapenzi. So, please usimnuache msichana wa watu.
<br />
<br />
wel,mkuu ni kwel huyu mmanzi aliwahi kuumizwa na mshkaji wake wa mwanzo,kulingana na maelezo yake alonipa kipindi 2napigana sound.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Mna malengo gani na huo u gf na bf wenu? Kikubwa ni nia na mengine ya kuchunguzana yanafuata! maana vijana wa sasa ni kawaida kila wiki kubadilisha wachumba.
<br />
<br />
ye naona ana bright future na mimi bt kwangu me naona ni mapenzi ya kishule shule 2.
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
Labda ana mabaya anafanya , kwa hiyo anakuomba ukimgundua usimwache
 
BINTI77

BINTI77

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
84
Likes
0
Points
0
BINTI77

BINTI77

Member
Joined Sep 13, 2011
84 0 0
nina gf wangu kila cku ninapowasiliana nae ananicctizia nisije nikamwacha.sa kutokana na kulirudia hlo neno mara kwa mara,me naanza kuhic ananizuga 2 ili nimuone ananipenda sana.je hzi fikra zangu zko sawa wakuu?
mbona hupendeki? Un ataka afanyeje sas ili ujue kweli anakupenda? Amini anakupenda sana ndo maana anakusisitiza usifanye kinyume.amin hivyo.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
<br />
<br />
ye naona ana bright future na mimi bt kwangu me naona ni mapenzi ya kishule shule 2.
hapo kwenye red hata ka anakuzuga we tatizo lako nni mkuu???
 
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
5,559
Likes
6
Points
0
Kabakabana

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
5,559 6 0
hana lolote anakuibia huyo,ndio zao hizo ukijua anayoyafanya huko utatamani kujifukia,talking from experience
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Mwache kama una mwingine unayempenda zaidi
 
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
1,332
Likes
36
Points
145
mojoki

mojoki

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
1,332 36 145
hana lolote anakuibia huyo,ndio zao hizo ukijua anayoyafanya huko utatamani kujifukia,talking from experience
<br />
<br />
duh kaka kwa vile umefanyiwa wewe unaamini kila mtu nae atafanyiwa
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
15
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 15 135
hili neno analolisema kila mara linaweza kuwa tofasili nyingi sana kunauwezekano anakupenda sana, au kunauwezekano anafanya kitu ambacho ukijua basi umsamehe. au defending mechanism ya kukupumbaza wewe ili umpende hasa kama wewe unakipato kuliko yeye
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
hili neno analolisema kila mara linaweza kuwa tofasili nyingi sana kunauwezekano anakupenda sana, au kunauwezekano anafanya kitu ambacho ukijua basi umsamehe. au defending mechanism ya kukupumbaza wewe ili umpende hasa kama wewe unakipato kuliko yeye
<br />
<br />
cna kipato chochote mkuu..
 

Forum statistics

Threads 1,238,020
Members 475,830
Posts 29,309,821