Ananiona mjinga sana nifanyeje na ninampenda

Ananiona mjinga sana nifanyeje na ninampenda

Bro code no 6: A bro shall leave whatever he's doing, to help a nother bro dump a chick!

Haya sema, tunaanzia wapi?
If he really needs help, he should give you the chick's number so as you can work on their separation.
 
Chakufanya ni kuomba msamaha mpaka kichwa kikukae sawa.
 
Hapana niliwaza tu huenda kunajambo nimekosea hajaniambia so kwakuwa namhitaji nikaona niombe msamaha tujenge mahusiano
Atakutesa kwa sababu unampenda, utaratibu ni kumuacha usimwambie lolote. Kama ulimtupa au kumsahau usingeomba msamaha, mwambie ukweli kwamba kama hajirekebishi hautakuwa na sababu ya kulaumiwa kwa uamzi unaofuata.
Ana mwanaume na anaona hukumjali ulipokuwa huko nje na huenda amebeza hata zawadi uliyomletea, mbembeleze huku ukipanga yako. Siku utakapoondoka chukua sheria mbili za kukulinda
1 Elewa ana mwanaume jitenge anaweza hata kukuumiza.
2. Kumbuka sheria ya 1
 
Hahaha mkuu mm nimepita hapa yani nlikuwa na mtu for 2 years tukizinguana nikawa naomba msamaha siku hyo tumetoka mkoa flani tulikaa wote kama 5 days kilamtu akaenda mkoa wake kufika kwao nampigia hapokei nikaomba msamaha hajibu nkaona inatosha kimya now naona mara anangalia status mara aniblock mara aniunblock mi nimeamua kurudia chapa ilale maisha mafupi haya
 
huwa namshangaa sana mwanaume anaelilia mwanamke..yani with all these cute gals out there unakaa unalilia mmoja?pathetic
Ninawaza kama wewe, ila wenzangu kuna kitu cha ziada mnakiona, mmejuaje kama huyu ni wa kiume?
 
Duh wah
Hahaha mkuu mm nimepita hapa yani nlikuwa na mtu for 2 years tukizinguana nikawa naomba msamaha siku hyo tumetoka mkoa flani tulikaa wote kama 5 days kilamtu akaenda mkoa wake kufika kwao nampigia hapokei nikaomba msamaha hajibu nkaona inatosha kimya now naona mara anangalia status mara aniblock mara aniunblock mi nimeamua kurudia chapa ilale maisha mafupi haya
[/QUOTE
Duh hatar sana
 
Kwa kuona umuhimu wake na thamani yake, umemuomba msamaha so na yeye kama akiona umuhimu wako na thamani yako atakusamehe otherwise ata mute then utajaza nafasi iliyoachwa wazi kwa jawabu linalokustahili[emoji5][emoji5][emoji5]
 
Mapenzi ni hisia na huwa yanaumiza hasa kwa unayempenda kutokuthamini uwepo wako;jitahidi kuchaganyikana na watu ili upate mawazo mapya,kwani huyo ulyenaye hakutaki.
 
SASA KASHAKUONA MJINGA UNAPATA WAPI MUDA WA KUMPENDA.

HUO MUDA UNAOJISHUGHULISHA KTK MAMBO HAYO UTUMIE KUZALISHA MAISHA MAGUMU NDUGU
 
Hapana mm nilikuwa nje ya nchi nafika hapa Tz nakutananaye vizur siku ya tatu akawa ananijibu shortly so ndo nikaanza kujua kunatatizo nikimuuliza haniambii.
Ulimletea zawadi?[emoji23][emoji23]
 
Huyu itakuwa kafa kaoza sasa shughuli inakuwepogo kuwaondoa

Hawa mpka wakataliwe sokoni au stendi ndo akili huwa zinawakaa sawa
 
Unatoka nje Ya nchi kufika tu Tz siku Ya tatu unaanz kulilia mapenz bro mi nazan huu ulikua muda mzur wakufungua uzi kutuelezea fursa zilizopo nchi uliotoka!?
Umeonaeeee
 
wanaume hawaombagi msamaha acha ujinga wewe.... hata kama umefanya kosa gani.. we zuga alafu potezea.... we mwanamme wa kinondoni nini?
 
Back
Top Bottom