Ananiona mjinga sana nifanyeje na ninampenda

Ananiona mjinga sana nifanyeje na ninampenda

Kama kawaida ninamchumba Ila tuko now parallel Niko naomba msamaha sna ili kuishinaye kwa aman hata cm hapokei , najaribu kuonesha mapenzi ya dhati ila hajali maumivu yangu tafadhali naomba msaada mm nafanyaje wadau haya mapenzi yakoje? Nisingekuwa naomba msamaha kadhalika ningeonekana sifai Niko naomba msamaha ndo ananiona mm dhaifu sana nifanyeje jaman.

Nawasilisha.
Tatizo hela haumpi na humkojoleshii ndio tatizo ungekuwa atleast unamkojolesha hata asingeleta dharau
Pick a struggle bro, kama huna hela at least uwe na vitu konki 6x6
 
Be specific usaidiwe unaomba msamaha wa nini?.
Tuanzie hapo kwanza
 
Umefanya nini mpaka unaomba msamaha?!

Wakati mwingine tuwe tunakubaliana na ukweli tuu, huyo hakupendi! Hakuna neno kubwa kama kusema nisamehe, angekuwa anakupenda angeona thamani ya hilo neno!

Tafakari, chukua hatua!
Good talk!
Moja kati ya vitu vinavyonifanya niifurahie jf[emoji106]
 
Back
Top Bottom