Ananiona mjinga sana nifanyeje na ninampenda

Ananiona mjinga sana nifanyeje na ninampenda

Hapana niliwaza tu huenda kunajambo nimekosea hajaniambia so kwakuwa namhitaji nikaona niombe msamaha tujenge mahusiano
 
“Get out of that box Bro nje wapo wengi tuu" kw mwananyamala kw mfuga nyoka wapo wamekaa vbarazan mda huu wanasubr vdume tupite
 
Amekucheki akakuona kasoro nyingi sana kabla hujaenda nje ya nchi. Pengine kuna katabia kachafu umekaleta nchini na kwa kukuheshimu tu akaona akuache kwa siri yaani asikuumbue.
 
Kama kawaida ninamchumba Ila tuko now parallel Niko naomba msamaha sna ili kuishinaye kwa aman hata cm hapokei , najaribu kuonesha mapenzi ya dhati ila hajali maumivu yangu tafadhali naomba msaada mm nafanyaje wadau haya mapenzi yakoje? Nisingekuwa naomba msamaha kadhalika ningeonekana sifai Niko naomba msamaha ndo ananiona mm dhaifu sana nifanyeje jaman.
Nawasilisha.
Wewe endelea na huo upuuzi hadi akuelewe.
 
Ni Mkongo.
Kwa mwandiko huo utakuwa wa kiume.
Hebu mute kwanza kwa sasa, mpe muda kama ni hasira zipungue.

Lakini pia kwa kumpa muda nawe utakuwa unajipa muda kujitafakari na kuyatafakari mahusiano yenu. Dont try too hard, wakati mwingine inakuwa ni kero.
 
Kama kawaida ninamchumba Ila tuko now parallel Niko naomba msamaha sna ili kuishinaye kwa aman hata cm hapokei , najaribu kuonesha mapenzi ya dhati ila hajali maumivu yangu tafadhali naomba msaada mm nafanyaje wadau haya mapenzi yakoje? Nisingekuwa naomba msamaha kadhalika ningeonekana sifai Niko naomba msamaha ndo ananiona mm dhaifu sana nifanyeje jaman.

Nawasilisha.
una umri gani hapa chini ya jua?,una experience gani kwenye hii tasnia ya mapenzi?
 
Kama kawaida ninamchumba Ila tuko now parallel Niko naomba msamaha sna ili kuishinaye kwa aman hata cm hapokei , najaribu kuonesha mapenzi ya dhati ila hajali maumivu yangu tafadhali naomba msaada mm nafanyaje wadau haya mapenzi yakoje? Nisingekuwa naomba msamaha kadhalika ningeonekana sifai Niko naomba msamaha ndo ananiona mm dhaifu sana nifanyeje jaman.

Nawasilisha.
Subira yavuta heri ndugu..usikate tamaa..kwenye itaji la.moyo wako usife.moyo.kabisaa Mungu wetu yupo wala.usimuendee kwa mganga kuna wakati kila unachofanya hakitokeii
Chamuimu vuta subura


From gospel music
Subira yavuta heri by martha baraka
 
Back
Top Bottom