Analysis: Kikwete kafanikiwa Kupata Forum US (CCM Intellectuals)!


N

niweze

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
1,008
Likes
2
Points
0
N

niweze

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
1,008 2 0
Tumeona matawi ya ccm yanaongezeka foreign land. Kifupi ni kwamba balozi wa Tanzania Marekani kafanikiwa tena kuwaleta na kuwakusanyisha Watanzania DC. Hivi tuna jadili haya baadhi ya Watanzania wameonekana kumpigia kikwete makofi na kumpa heshima kubwa hapo kwenye land yao. Kitu cha kujiuuliza ni haya, aliyoyafanya kikwete kwenye uchaguzi wa 2010 (kuiba kura), kusababisha vifo Arusha, Mbagala na Gongo la Mboto, wizi wa funds za Watanzania EPA, Dowans, UDA inflation iliojuu na maisha mabaya Tanzania inamaanisha nini? Ukosefu wa Umeme? Uhaini Igunga?

The truth ni kwamba wapo makundi ya Watanzania ambao hata tufanye kitu gani kupambana na hii serikali ya ccm wao wapo tayari kuwapa forum ccm ili waonekane wapo relevant na watanzania. Tunayo yafahamu mpaka sasa hii sio diaspora ya watanzania ila ni kundi la watanzania dogo linalotafuta deals na nafasi za ku-replace ccm waliomadarakani.

Sasa wale walio-members kwenye dicota wasiojua maana ya hiki kikundi, waulize reports za hii mikutano yao au mafanikio yao yapo wapi? The facts kwamba wapo US wajiulize kumleta jk DC ni kumeleta maisha mazuri au wame-improve uchumi kiasi gani. Leo wanafanya parties na kusherehekea uhuru wa miaka 50 lakini watanzania hawana katiba, hawana maendeleo na mafanikio makubwa ni rights za kuiba na ku-cover up?


Hongereni balozi na dicota (future ministers) kwa kupigania investments Tanzania....

attachment.php?attachmentid=37790&d=1316882592


Whats relevant?

arushamazishi.jpg



Bado tunakazi kubwa kuwaelimisha Watanzania popote walipo duniani....soma matokeo ya Zambia utaelewa vizuri!
 
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
40
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 40 0
Hawa jamaa hawajatumia vizuri taalama yao na uelewa vizuri kwa faida ya Watanzania. Walipaswa kumchallenge JK ili alazimike kurekebisha makosa yake mengi anayofanya hapa TZ. Ajali za uzembe, mauaji ya arusha, majanga ya mabomu ya uzembe, 88% ya form wamefeli, maskini wamefikia mil 12 sasa wanaokula mlo moja kwa siku, wao wanampigia makosi. No way, wanatuchaganya
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,655
Likes
2,034
Points
280
Age
32
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,655 2,034 280
Kutumia elimu yako ni kumponda Rais KIKWETE?.Hizo ndizo fikra fupi.EPA,UDA n.k yeye ndie aliiba au ni shangazi zenu na wajomba zenu na mababa zenu ndio wezi?.kazi ya Kikwete ni kuwashughulikia na amefaulu.NIMEISHASEMA YA ZAMBIA KUTOKEA TZ NI NDOTO MAANA CCM NI CHAMA KINACHOKUBALI KWENDA NA WAKATI,KITAMSIMAMISHA MGOMBEA ANAYEKUBALIKA ZAIDI 2015.TUACHE MTIMANYONGO JK ANAKUBALIKA NA 2010 ALITUTAMDIKA CDM,TUKUBALI TUSIKUBALI HATUNA RAIS MWINGINE TZ NI JAKAYA.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,497
Likes
2,687
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,497 2,687 280
Kutumia elimu yako ni kumponda Rais KIKWETE?.Hizo ndizo fikra fupi.EPA,UDA n.k yeye ndie aliiba au ni shangazi zenu na wajomba zenu na mababa zenu ndio wezi?.kazi ya Kikwete ni kuwashughulikia na amefaulu.NIMEISHASEMA YA ZAMBIA KUTOKEA TZ NI NDOTO MAANA CCM NI CHAMA KINACHOKUBALI KWENDA NA WAKATI,KITAMSIMAMISHA MGOMBEA ANAYEKUBALIKA ZAIDI 2015.TUACHE MTIMANYONGO JK ANAKUBALIKA NA 2010 ALITUTAMDIKA CDM,TUKUBALI TUSIKUBALI HATUNA RAIS MWINGINE TZ NI JAKAYA.
Si unaona sasa unaufikiria uchaguzi wa 2015 wakati matatizo mengi yaliyopo hapa nchini kwetu hatujayapunguza hata chembe.Ccm wote mmeathirika sn yaani mnaufikiria uchaguzi kuliko kutatua matatizo ya Watanzania!!?shame on you
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Kutumia elimu yako ni kumponda Rais KIKWETE?.Hizo ndizo fikra fupi.EPA,UDA n.k yeye ndie aliiba au ni shangazi zenu na wajomba zenu na mababa zenu ndio wezi?.kazi ya Kikwete ni kuwashughulikia na amefaulu.NIMEISHASEMA YA ZAMBIA KUTOKEA TZ NI NDOTO MAANA CCM NI CHAMA KINACHOKUBALI KWENDA NA WAKATI,KITAMSIMAMISHA MGOMBEA ANAYEKUBALIKA ZAIDI 2015.TUACHE MTIMANYONGO JK ANAKUBALIKA NA 2010 ALITUTAMDIKA CDM,TUKUBALI TUSIKUBALI HATUNA RAIS MWINGINE TZ NI JAKAYA.

Are you one of the great thinkers of this forum ? If yes basi tumeingiliwa hapa sasa maana upupu unaongezeka kila siku .Kuna mahali pa mawazo ya kijinga kijinga na si hapa JF .Nenda michuzi kaunge mkono kila kitu kule , FB wako wapuuzi na wenye mawazo mgando kama wewe , Uhuru , Mzalendo magazeti na Habari leo .Okoa muda wetu please .
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Watz waliopo nje usiwawekee maanan,kwanza hawapg kura,pili wengine hata ndugu zao hawawajal,,,,,,,ndo watazungumzia ya walalataaban
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
wabeba boksi kwa kujipendekeza!!!!
 
M

mareche

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
474
Likes
13
Points
35
Age
34
M

mareche

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
474 13 35
katika watu wenye mawazo mgando ww hiv kwa maisha ya sasa ya sukar juu mafuta ya taa juu ambayo hata babu yako kijijin anayatumia kwa kibatari unadhubutu kumsifu jk kwanza unanipandisha hasira nitaja vunja laptop yangu bure ondoka pls
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,096
Likes
1,076
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,096 1,076 280
Hawana jipya hao, Tanzania itajengwa na watanzania tuliopo hapa hapa. Ninavyo-post hii comment sina umeme home, wanaijua tabu ya kukaa bila power hao? They are Licking his feet for all they want is dual citizenship, nothing else.
 
fige

fige

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2010
Messages
376
Likes
1
Points
0
fige

fige

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2010
376 1 0
wengine hamjawajua wapo majuu anapoenda kumpokea Raisi na kuonekana kwenye magazeti na tv ndio salamu zenyewe hizo.Mtajuaje wako huko ?

Pili,ni kwamba toka zamani tunajua msomi ni yule aliyesoma mpaka ng'ambo na Raisi anajua hivyo.wakirudi hao hawakosi mavyeo, mliopo hapa mlie tu.
Anyway am just kidding.
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,191
Likes
1,498
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,191 1,498 280
Are you one of the great thinkers of this forum ? If yes basi tumeingiliwa hapa sasa maana upupu unaongezeka kila siku .Kuna mahali pa mawazo ya kijinga kijinga na si hapa JF .Nenda michuzi kaunge mkono kila kitu kule , FB wako wapuuzi na wenye mawazo mgando kama wewe , Uhuru , Mzalendo magazeti na Habari leo .Okoa muda wetu please .
twahil na gazeti la Jamba Leo
 
M

Maga

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
329
Likes
21
Points
35
M

Maga

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
329 21 35
Kutumia elimu yako ni kumponda Rais KIKWETE?.Hizo ndizo fikra fupi.EPA,UDA n.k yeye ndie aliiba au ni shangazi zenu na wajomba zenu na mababa zenu ndio wezi?.kazi ya Kikwete ni kuwashughulikia na amefaulu.NIMEISHASEMA YA ZAMBIA KUTOKEA TZ NI NDOTO MAANA CCM NI CHAMA KINACHOKUBALI KWENDA NA WAKATI,KITAMSIMAMISHA MGOMBEA ANAYEKUBALIKA ZAIDI 2015.TUACHE MTIMANYONGO JK ANAKUBALIKA NA 2010 ALITUTAMDIKA CDM,TUKUBALI TUSIKUBALI HATUNA RAIS MWINGINE TZ NI JAKAYA.
Kaka hebu nisaidie hapo kwenye nyekundu amafaulu kumshughulikia nani?.
 
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Messages
5,017
Likes
19
Points
135
Sigma

Sigma

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2011
5,017 19 135
Vipi kuhusu authenticity ya hii picha..?
Pili... iyo body language ya JK umeiona?
 
B

Bigaraone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
724
Likes
5
Points
35
Age
48
B

Bigaraone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
724 5 35
Hawa jamaa hawajatumia vizuri taalama yao na uelewa vizuri kwa faida ya Watanzania. Walipaswa kumchallenge JK ili alazimike kurekebisha makosa yake mengi anayofanya hapa TZ. Ajali za uzembe, mauaji ya arusha, majanga ya mabomu ya uzembe, 88% ya form wamefeli, maskini wamefikia mil 12 sasa wanaokula mlo moja kwa siku, wao wanampigia makosi. No way, wanatuchaganya
Ndugu Aweda. Kundi la wanaoitwa Watanzania walioko abroad ambao wanampigia makofi ni zao la JK. Hawawezi kufikiria mbali na urefu wa pua zao. Wengi walipewa msaada naye wakati akiwa waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa. Cha msingi ni kutokufa moyo sisi wazalendo wa kweli. Sasa hivi tunatakiwa kueneza sera za CDM kwa kwenda mbele. mtalii yuko kipindi cha lala salama.mwache afanye atakavyo maana historia haina cha kumkumbuka. Wale vilaza walioko huko nje tuachane nao bali sisi tuangalie Tanzania ya vizazi vpijavyo. Tuangali namna ya kuweka mkakati wa kupambana na wezi wa raslimali zetu na kuirudisha Tanzania mikononi mwa wananchi hapo 2015 tutaporudisha migodi ya madini inayoibwa, mbuga zetu za wanyama na ardhi kwa waja wa nchi hii
 
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
222
Likes
0
Points
0
Kumbakumba

Kumbakumba

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
222 0 0
tunawafahamu watarudi hapa kama kina masha na tutawashughulikia
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
Hawa jamaa hawajatumia vizuri taalama yao na uelewa vizuri kwa faida ya Watanzania. ...
Hili limekuwa ni tatizo kwa watu wengi wenye taaluma, ikiwa ni pamoja na wengi walio kwenye taasisi mbalimbali za umma, vyuo vikuu, n.k. Kifupi wanafaidika na status-quo na kama walivyo wanasiasa, wao pia wanaogopa mabadiliko. Yatakula kwao ..
 
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
503
Likes
3
Points
35
Z

Zion Train

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
503 3 35
wengi ya waliokuwepo pale walikuwa wamesafirishwa kutoka tanzania
 
MPIGA ZEZE

MPIGA ZEZE

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,242
Likes
801
Points
280
MPIGA ZEZE

MPIGA ZEZE

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,242 801 280
Ukichunguza kwa makini picha zote (zimewekwa vizuri katika blogu ta kitengo cha mawasiliano cha ikulu) utagundua haya yafuatayo:
1. hadhira haikuwa na zaidi ya watu 150
2. Nusu ya hadhira ni washiriki waliosafiri kutoka Tanzania (ikiwa ni pamoja na maafisa wa mashirika yaliyodhamini huo mkusanyiko)
3. Robo ni watu wa usalama wa rais
4. Kwa hiyo kwa kuzingatia hesabu yangu ya 150, Watanzania wanaoishi Marekani walioshiriki si zaidi ya 50.
5. Watanzania wanaoishi Marekani ni zaidi ya laki moja na hawa i watu wenye welewa na uhuru wa kuchagua lipi jema na lipi baya - wengine wanaunga mkono harakati za kumletea maendeleo mwananchi wa kawaida na wengine wanaunga mkono CCM kwa kujivalisha koti la DICOTA (hiyo ni haki yao kama ambavyo tuna hao watanzania wasomi waliokubali kufuja pesa za walipkodi kuja kumsikiliza JK akihutubia DICOTA jijini DC!!! Shame on them). Watanzania wanaoishi nje wanatoa mchango mkubwa katika uchumi wa Tanzania kwa njia ambayo hata Rais wetu anashindwa ku-acknowledge. Angalia suala la remittance: dola mia anayotumiwa shangazi au mama inaingia katika uchumi wa taifa. Tukwepe utamaduni wa kufanya mahitimisho-jumuisho.:nimekataa
 

Forum statistics

Threads 1,238,822
Members 476,196
Posts 29,332,404