Anahitajika mhasibu wa kujitolea (volunteer) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anahitajika mhasibu wa kujitolea (volunteer)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kintiku, Jan 11, 2012.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Kuna jamaa kanipa kazi ya kutafuta mtu aliyesoma uhasibu (Fresh toka shule) ili afanye naye kazi kwa kujitolea ili apate uzoefu. Katika kujitolea atawezeshwa kupata fedha kwa ajili ya kujikimu. Anayetakiwa ni msichana anayeishi Dar ofisi ipo maeneo kati ya Magomeni na Manzese. Kama kuna mtu unamfahamu please mpe ujumbe huu
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Kwanini mwanamke, halafu kuna Jamaa. Haya Mkuu Kazi ya kujitolea nayo inakosa maelezo ya kujitosheleza je ajira yakudumu itakuwaje.
     
  3. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 822
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    akishapewa ujumbe atawasilianaje maana hujaweka contact zozote hapo
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,420
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mdogo wangu ni wa kiume kamaliza stashahada ya uhasibu pale st augustine mwanza, hajapata kazi mpaka sasa, hiyo ingemfaa maana anaishi manzese, ila kupata kwake uume naona kumemkosesha kazi ya kujipatia uzoefu. haya wadada nafasi yenu iyo
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    ​naona ungeenda tu jukwaa a love connect uweke wazi na sio volunteer tena.
     
  6. z

    zilakina JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    nimeku PM
     
  7. B

    BUBE JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi
    Ninaomba shule kuhusu kum-PM mtu unafanyeje? teteh theee mi kilazi kwenye hilo. Nisaidieni
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wewe peleka mbuzi wakasadiane mahesabu
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,017
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Ok mkuu.
     
  10. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Sijakupata? aaaaaaaaah mwenyewe pia ni mwanamke kwahiyo hakuna yale mambo
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukitaka kum-PM mtu click jina lake kisha Private msg
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! haya mambo haya...
     
  13. MHASIBU HALISI

    MHASIBU HALISI Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Hapo sijaelewa kidogo , anae jitolea ni nani ? MVULANA au MSICHANA ?
     
  14. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    mfyuuuuuuu....nenda jukwaa la mmu
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ni sawa na chui kulinda zizi la mbuzi,kweli kupata kazi ni kazi.
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ajitolee nae kuwasomesha wahasibu ili waje kujitolea kumsaidia nae
     
  17. u

    ummlkheir New Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi mi mgeni humu bt nko very interested na hk kujitolea je ntajitoleaje ss wkt ht jn la ofc hujalitoa
     
  18. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Utamaduni wa ku volunteer ni mgeni sana TZ, subirini soko la pamoja EAC lichanganye ndo mtajua maana ya kuvolunteer. Mnawaza mapenzi tu
     
  19. c

    christer Senior Member

    #19
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mna complicate?kwani kuhitajika mvulana au msichana ni ajabu?wewe kama una sifa tuma.wenye kazi mna potosha uzi waache vijana wa kike wa apply
     
  20. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,203
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    Duuu, haya ndio mawazo ya watetezi wa CCM na JK....

    Very low... Hivi huwa mnashauriana nini katika vikao vyenu. Halafu kwa upupu huu mnadiriki kuikosoa CDM!!!1
     
Loading...