Anaetumia Samsung s7 edge clone

Anaetumia Samsung s7 edge clone

Webb

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Posts
425
Reaction score
884
Wakuu kwa ambae anatumia s7 edge hizi zianazouzwa laki 7 mpaka 8 ebu anipe uzoefu wake.

Nataka kununua hii simu sasa sijui mapungufu yake,kinga ni bora kuliko tiba.
 
Clone kama aina au clone kama copy ya original mkuu!?? Maana price uliyotaja nadhana unaweza pata original yake au nzuri zaidi ya hio s7
Original inauzwa 1,600,000/=

Hizi za laki 7 sizielewi elewi
 
Hizi za laki 7 ni refurbished
Original inauzwa 1,600,000/=

Hizi za laki 7 sizielewi elewi
Huwa zimetumika nje na kufanyiwa ukarabati na kuuzwa 3rd world countries like TZ lakini ni OG. Check condition yake kama inakufaa na pia omba 6 months Warranty
 
Wakuu kwa ambae anatumia s7 edge hizi zianazouzwa laki 7 mpaka 8 ebu anipe uzoefu wake.

Nataka kununua hii simu sasa sijui mapungufu yake,kinga ni bora kuliko tiba.
Hyo bei unataka clone?
 
Wakuu kwa ambae anatumia s7 edge hizi zianazouzwa laki 7 mpaka 8 ebu anipe uzoefu wake.

Nataka kununua hii simu sasa sijui mapungufu yake,kinga ni bora kuliko tiba.
Inaonekana hujui nini clone,original na refubrished phone unachanganya hivi vitu clone huwezi ukanunua kwa hiyo bei na si kila simu utakayonunua bei kubwa basi ndo original kuwa makini pia utapigwa na wajanja.
 
Wakuu kwa ambae anatumia s7 edge hizi zianazouzwa laki 7 mpaka 8 ebu anipe uzoefu wake.

Nataka kununua hii simu sasa sijui mapungufu yake,kinga ni bora kuliko tiba.
Kama pilato alivyokujibu mkuu hizo ni refurbished.

Omba warranty kidogo, kwenye simu yako fungua account ya samsung kisha jaribu exclusive feature ya samsung kama vile secure folder, utaenda store ya samsung kisha search kisha download.

Jaribu kuitumia na kuficha apps na mambo mbalimbali.

Pia unaweza ukatumia cpu z na kucompare specs zake na specs halisi.

Pia jihadhari na hivi vitu, hakikisha unaitest kwanza.
https://www.jamiiforums.com/thread...mitandao-ya-kikorea-china-na-marekani.1147189
 
Kama pilato alivyokujibu mkuu hizo ni refurbished.

Omba warranty kidogo, kwenye simu yako fungua account ya samsung kisha jaribu exclusive feature ya samsung kama vile secure folder, utaenda store ya samsung kisha search kisha download.

Jaribu kuitumia na kuficha apps na mambo mbalimbali.

Pia unaweza ukatumia cpu z na kucompare specs zake na specs halisi.

Pia jihadhari na hivi vitu, hakikisha unaitest kwanza.
https://www.jamiiforums.com/thread...mitandao-ya-kikorea-china-na-marekani.1147189
Ubarikiwe mkuu
 
Kama refurbrished sawa ila kama clone si bora hiyo hela uchukue Mi max3
 
Mkuu Clone haiwezi kuzidi 200,000. Kwa laki 7 kanunue refurbished ama tafuta Ebay simu kwa hiyo ela.
 
Kama pilato alivyokujibu mkuu hizo ni refurbished.

Omba warranty kidogo, kwenye simu yako fungua account ya samsung kisha jaribu exclusive feature ya samsung kama vile secure folder, utaenda store ya samsung kisha search kisha download.

Jaribu kuitumia na kuficha apps na mambo mbalimbali.

Pia unaweza ukatumia cpu z na kucompare specs zake na specs halisi.

Pia jihadhari na hivi vitu, hakikisha unaitest kwanza.
https://www.jamiiforums.com/thread...mitandao-ya-kikorea-china-na-marekani.1147189
Helpfully
 
Back
Top Bottom