Ana maji mengi sana, afanyeje yapungue?

Ana maji mengi sana, afanyeje yapungue?

Maji mengi ya wapi inaonyesha wewe ni mshamba wa hyo sector mkuu.
 
Umofia kwenu wakuu, naomba mumsaidie mwanamke wangu ana maji mengi hadi anakosa confidence ya kuduu.

Mimi mwenyewe yananikera lakini basi tu ninampenda sana siwezi kumwacha.

Afanye nini maji yapungue?hata yeye haiendi hali hiyo,yaani mkidoo godolo lazima lilowe,msaada tafadhali.
Mkuu nenda idara ya mji wafanye uwekezaji hapo ni chanzo kizuri sana cha maji
 
Jana kuna mtt nimemchokonoa maji , hiv vitu hatar sana. Yupo kwenye gari leo anasafir kila mda anashukuru.
Mjue kwamba nimemgonga kama mara mbili huko nyuma ila sikufanikiwa. Kilicho nisaidia sana nadhana alikuwa na nyege sana
 
Mleta uzi hujaelezea vizuri.kwa uzoefu wangu wa somo la bailojia kuna maji ya aina mbili,kuna yale maji ambayo yanakuwa kilainishi cha uke yanayokuja baada ya kumuandaa mwanamke kwaajili ya penetration,hapa kuna wanaokuwa nayo mengi,machache na wale wakavu.Alafu kuna yale anayotoa kama mkojo(squirt) pale anapokuwa anafurahia mikito,hapo pia kuna wanaotoa kidogo,mengi na wasiotoa kabisa yenye kuonekana. sasa sjui unazungumzia yepi.?
Nilikutana naye mmoja yanaruka mita 2 juu hatari sana...
 
Umofia kwenu wakuu, naomba mumsaidie mwanamke wangu ana maji mengi hadi anakosa confidence ya kuduu.

Mimi mwenyewe yananikera lakini basi tu ninampenda sana siwezi kumwacha.

Afanye nini maji yapungue?hata yeye haiendi hali hiyo,yaani mkidoo godolo lazima lilowe,msaada tafadhali.
Dah kweli kuna wakati unachokikataa mwenzako kinamnyima usingizi ,Mimi binafsi napenda sana wanawake wenye maji mengi nahc ndo huwa naenjoy kuliko wale wakavu kavu
 
Fanyeni biashara ya maji hapo mtaani kwenu, au hampendi pesa nyinyi?
 
Umofia kwenu wakuu, naomba mumsaidie mwanamke wangu ana maji mengi hadi anakosa confidence ya kuduu.

Mimi mwenyewe yananikera lakini basi tu ninampenda sana siwezi kumwacha.

Afanye nini maji yapungue?hata yeye haiendi hali hiyo,yaani mkidoo godolo lazima lilowe,msaada tafadhali.
Wakati unamla hakikisha una mwamvuli
 
Umofia kwenu wakuu, naomba mumsaidie mwanamke wangu ana maji mengi hadi anakosa confidence ya kuduu.

Mimi mwenyewe yananikera lakini basi tu ninampenda sana siwezi kumwacha.

Afanye nini maji yapungue?hata yeye haiendi hali hiyo,yaani mkidoo godolo lazima lilowe,msaada tafadhali.
Hayo kwa sisi mabaharia ndio yenyewe. Nitumie namba yake.
 
Back
Top Bottom