Candid Scope
JF-Expert Member
- Nov 8, 2010
- 11,897
- 6,933
Tuwasaidieje hawa ndugu zetu, watanzania wenzetu na ndugu zetu kuhusu ukweli wa kufanya vizuri katika mitihani yao?
Na waha waislamu waliosoma na kufaulu kwa kutumia majina yao halisi walipitaje pitaje kwenye system hiyo wanayoipiga vita? Ukiona mtu analeta sababu sababu kama hizi jua hana la kusema na kusema ameshazoea...hawa ndio wanaotaka kubomoa nchi. Serikali isikae kimya maana ifike mahala sasa tuhuma kama hizi ziwe zinaletwa na uthibitisho na sio maneno maneno tu.
![]()
Tuwasaidieje hawa ndugu zetu, watanzania wenzetu na ndugu zetu kuhusu ukweli wa kufanya vizuri katika mitihani yao?
Hatuhitaji Msaada wowote kutoka kwenu, ni sisi wenyewe Waislam tuanze mchakato wa kujikwamua kutoka kwa Mafisadi wa Bakwata. Ufikie muda wa sisi wenyewe waislamu tuamue kuwa tunahitaji viongozi wenye muelewo wa mambo, wasomi na wenye nia ya kuleta Maendeleo kwa waislam na Taifa kwa Ujumla.
Kwa sasa hatuhitaji Msaada wowote kutoka sehemu yoyote zaidi ya kuanza mchakato wa kuwatimua hawa Wazee Mafisadi wa Bakwata waliokalia Unafiki na Majungu ya kudidimiza Uislam kwa manufaa yao kama Ndugu zao CCM.
Siamini kama tunafeli kwa ajili ya Uislam, bali tunafelishwa na system ya Bakwata iliyojaa Mafisadi kwa kisingizio cha Waislam tunaonewa wakati tatizo lipo kwa Viongozi zimejaa Ufisadi Kama Kampuni ya CCM.
Na waha waislamu waliosoma na kufaulu kwa kutumia majina yao halisi walipitaje pitaje kwenye system hiyo wanayoipiga vita? Ukiona mtu analeta sababu sababu kama hizi jua hana la kusema na kusema ameshazoea...hawa ndio wanaotaka kubomoa nchi. Serikali isikae kimya maana ifike mahala sasa tuhuma kama hizi ziwe zinaletwa na uthibitisho na sio maneno maneno tu.
Hatuhitaji Msaada wowote kutoka kwenu, ni sisi wenyewe Waislam tuanze mchakato wa kujikwamua kutoka kwa Mafisadi wa Bakwata. Ufikie muda wa sisi wenyewe waislamu tuamue kuwa tunahitaji viongozi wenye muelewo wa mambo, wasomi na wenye nia ya kuleta Maendeleo kwa waislam na Taifa kwa Ujumla.
Kwa sasa hatuhitaji Msaada wowote kutoka sehemu yoyote zaidi ya kuanza mchakato wa kuwatimua hawa Wazee Mafisadi wa Bakwata waliokalia Unafiki na Majungu ya kudidimiza Uislam kwa manufaa yao kama Ndugu zao CCM.
Siamini kama tunafeli kwa ajili ya Uislam, bali tunafelishwa na system ya Bakwata iliyojaa Mafisadi kwa kisingizio cha Waislam tunaonewa wakati tatizo lipo kwa Viongozi zimejaa Ufisadi Kama Kampuni ya CCM.
Hivi watu wengine mnajua mnachokiandika?Sasa naona udini unataja kuingia Tz, ni viongozi wangapi waislaam? kuanzia raisi hadi mawaziri wengi ni waislaam wao walifikaje huko? kama watu wanafeli ni kwamba hawana akili au hawakufanya jitihada sio kusema system imejaa waislaamu. wazanzibar wao wamekataa elimu sasa watasaidiwaje hata kama baraza zima litakua ni la waislaamu wazenji hawabebeki, mnataka watu wapewe vyeti hata kama wameurunda.
Hivi watu wengine mnajua mnachokiandika?
kuna binadamu ambaye hana akili?