Amri za D.Trump

Amri za D.Trump

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Posts
21,453
Reaction score
20,757
29f9184334b575866a5c65d0a5cc7973.jpg


natamani aanze pia kutoa amri/maagizo kama hayo kwa nchi za dunia ya tatu maana dalili zinaonyesha kuna wafungwa/kutakuwa na wafungwa wengi wa kisiasa ktk jela zetu.
 
29f9184334b575866a5c65d0a5cc7973.jpg


natamani aanze pia kutoa amri/maagizo kama hayo kwa nchi za dunia ya tatu maana dalili zinaonyesha kuna wafungwa/kutakuwa na wafungwa wengi wa kisiasa ktk jela zetu.
Kwa hivyo hapo unafikiri katoa amri to another sovereign state na ikafanyika?
 
29f9184334b575866a5c65d0a5cc7973.jpg


natamani aanze pia kutoa amri/maagizo kama hayo kwa nchi za dunia ya tatu maana dalili zinaonyesha kuna wafungwa/kutakuwa na wafungwa wengi wa kisiasa ktk jela zetu.
Sio amri, ni mtazamo wake tu. States zake tu zinamburuta mahakamani, ataweza kutoa amri kwa mamlaka ya nchi nyingine?
 
Back
Top Bottom