Amnesty International: Kabendera ameonewa, hakustahili kununua uhuru wake

Amnesty International: Kabendera ameonewa, hakustahili kununua uhuru wake

Awamu hii kweli inanyoosha haswa.. hata hawa bado wanyumba yumba!!!.. yupo nyumbani kwake.. wamusaidie kulipa.. wanyamaze.. walitaka awe huru na ameachiliwa muda wao walikuwa wakitamani kumutumia ili kupiga ramli zao juu ya Tanzania.. kuichafua tu nchi yetu

Alafu nyie Warundi mnatuharibia sana nchi, na Kiswahili chenu kibovu,kwanza vipi ushalipa pesa ya TASAF uliyochukuwa ajili ya UVCCM..?
 
CCM na Serikali yake ndiyo wanajimaliza mdogo mdogo hadi nasikia raha
tapatalk_1575089448362.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Akikujibu leo hii basi ujue ni maajabu maana huyo ni zumbukuku tu fuata upepo
Naomba unisaidie kuelewa, ameichafuaje nchi? Kipi alisema ambacho kimeichafua nchi?

In God we Trust
 
Kijana naona unamkufuru mungu, jitahidi kuwa muoga kwa mungu maana jera haikujengwa kwa watu fulani tu maana hata wewe ni mfungwa mtarajiwa

In God we Trust
Jela imejengwa kwa ajili ya wahalifu na wanaosingiziwa kesi na siyo kwaajili yangu...naomba unitoe kweye hilo kundi kabisaaa
 
Maneno yako ndiyo yanakuingiza huko kumbuka kuwa maneno huumba
Jela imejengwa kwa ajili ya wahalifu na wanaosingiziwa kesi na siyo kwaajili yangu...naomba unitoe kweye hilo kundi kabisaaa

In God we Trust
 
"Alikwekwa mahabusu kwa uonevu kwa sababu alikuwa anatumia haki yake ya uhuru wa kujieleza"

Hiyo nukuu hapo juu inaonesha kumbe ulimwengu mzima unajua Kabendera hakukamatwa kwa sababu ya Uhujumu Uchumi, ni zile makala kule kwenye gazeti la mabeberu zilizosababisha akakamatwa, na ninaamini hizo pesa hajalipa, na wala hatalipa, sababu ni hukumu ya uongo iliyotengenezwa ili kumtoa gerezani.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kilicho tokea kwa huyu Eric hakika kitazidi kuitangaza nchi yetu huko kwa wenzetu wanao heshimu haki za binadamu.

In God we Trust

Kama wapi ndugu, wanaomtaka snowden wamfunge au?
 
Pohamba, Wacha uzushi; mnawatengenezea watu makosa ya uongo halafu mwisho wa siku mnasema DPP kayaondoa hana nia ya kuendelea nayo ( Kumiliki genge la uhalifu).

Huko Egypt Amnesty wako kimya kwasababu wanajua sheria za huko zitatenda haki, huko hawabambikii watu makosa ya kutengeneza ili kuwafunga mdomo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo Amnesty wanapingana na Kabendera aliye kiri makosa? Mbona akiwa lupango hawakusema haya?

Kati ya watu Kabendera anatakiwa kuwa nao ni Zitto na wana harakati wengine
 
Pale wanavyo jidai wanajenga nchi kumbe ni kwa kudhulumu damu za watu.
 
Back
Top Bottom