Amina Chifupa - Pastor Josephat Gwajima Kiboko ya wachawi

Amina Chifupa - Pastor Josephat Gwajima Kiboko ya wachawi

Katika Kampeni za Mgombea urais kupitia Umoja wa Katiba ya Wananchi(UKAWA), Edward Lowassa, ahadi yake ya kwanza ilikuwa ni kumleta nchini aliyekuwa Gavana wa Benki Kuu ya Tanzania, Marehemu DAUDI BALALI, ahadi ambayo kwa binadamu wa kawaida ni sawa na alisema ATAWAFUFUA MISUKULE.

Kabla ya ahadi hiyo haijasahaulika akilini mwa Watanzania, Mchungaji wa Kanisa la UFUFUO na UZIMA, Josephat Gwajima amejitokeza hadharani na kujipambanua kuwa ni MSHENGA wa LOWASSA kwenda CHADEMA na hatimaye kupeperusha bendera ya UKAWA kwa nafasi ya Urais.

Itakumbukwa kuwa Gwajima aliwahi kutangaza kumfufua MSUKULE, ambapo alimuita mbele za waumini wake binti mmoja na kumtambulisha kwa jina la MARIA TONGOLA na kwamba ndiye Msukule aliyemfufua. Binti huyo akiongea mbele za waumini, alidai kumuacha mwenzake KUZIMUNI na kumtaja mwenzake huyo kuwa ni Marehemu AMINA CHIFUPA. Mchungaji Gwajima aliapa Kumrudisha Amina kutoka huko aliko.
Hata hivyo madai ya Josephat Gwajima kufufua misukule yalipingwa Mahakamani na Mchungaji wa Kanisa la FULL SALVATION CHURCH, CHRISTOPHER MTIKILA kwa madai kuwa ni kuwapotosha Wanadamu.
Fuatilia Sakata la Gwajima na Mtikila na video ya Mdai ya Gwajima kutaka kumfufua Amina Chifupa hapo chini.

MSINGI WA MADA HII: JE KUNA UHUSIANO WOWOTE KATI YA AHADI YA LOWASSA KUMLETA BALALI NA GWAJIMA KUFUFUA MISUKULE?
Screenshot_2015-09-10-07-39-32.pngScreenshot_2015-09-10-07-39-50.pngScreenshot_2015-09-10-07-40-07.png


[video=youtube_share;p6_WYvVcRDM]http://youtu.be/p6_WYvVcRDM[/video]
 
Tata Madiba hivi wewe ni Ke au Me?.maana huwa sikuelewi akiri yako hivi jamani mnalipwa mamilioni mangapi kujidhalilisha hivi kutwa kushinda mitandaoni kuandika utumbo hivi nasikia mnalipwa buku 10 yani nawaonea huruma sana vijana.Tafuta shughuri ya kufanya dada yangu achana na huo upuuzi dada wanasiasa wanawatumia km mipira tu
 
Vyovyote vile tunamtaka Eddo awe rais wetu. Hayo hatuyahitaji.
 
Huyo Eddo labda atakuwa rais wako wewe na mumeo. Rais wa Tanzania mpya ni JOHN POMBE MAGUFULI, mchapa kazi, aka JEMBE! Mashabiki wa ukawa huu ni ukweli mchungu, "mpende msipende, mtake msitake, CCM itashinda uchaguzi mkuu ujao na MAGUFULI ndio rais mpya. Hivyo ndivyo itakavyokuwa. Nawasubiria kwa hamu kubwa sana hapa JF baada ya 25 October.
#HapaKaziTu
Lowasa atakuwa Rais wa mafisadi na majambazi wenzake lakini siyo kuongoza watanzania.
 
Gwajima sio nabii wa Mungu. Huyu ni mfanyabiashara na muhuni tu. Hivi kweli wewe ukiwa nabii wa Mungu unahitaji kutembea na bastola??? Ukiwa nabii wa Mungu unahitaji kulindwa na binadamu wenzako???? Huyu Gwajima amesoma biblia na kuelewa kilichoandikwa kweli? Gwajima ni nabii wa uongo.

Waumini wanojaa kwenye kanisa la huyu muhuni ndio mazezeta haswaaaa!
 
wanadamu wote watabaki midomo wazi wakigundua imani ni kitu gani?
 
Gwajima sio nabii wa Mungu. Huyu ni mfanyabiashara na muhuni tu. Hivi kweli wewe ukiwa nabii wa Mungu unahitaji kutembea na bastola??? Ukiwa nabii wa Mungu unahitaji kulindwa na binadamu wenzako???? Huyu Gwajima amesoma biblia na kuelewa kilichoandikwa kweli? Gwajima ni nabii wa uongo.

Waumini wanojaa kwenye kanisa la huyu muhuni ndio mazezeta haswaaaa!

Sasa mtu huyu uliemuelezea hivi ndie rafiki wa karibu wa Lowassa!! Wasanii wakubwa hawa. Wanataka kuupeleka usanii wao ikulu. Kamwe hawataikanyaga.
 
Huyo ni mbea tu lakini ukweli wa Balali kuwa hai upo labda wamue sasa
Kwanini hamtaki kumleta sasa maana mzee wenu alisema akikatwa ccm atamleta balali mbona amekatwa lakini hajamleta?
 
Sioni kama kuna MUNGU hapo kwani yote yanayo fanywa hapo na Maneno yao ni makufulu matupu na fimbo yao MUNGU ame iandaa 25 oct wote wana enda kutawala kwa shetani sio nchi hii
 
Kama mpaka unafika humu jf, na bado unaamini kwamba Balali yuko hai! basi huna tofauti na tapeli gwajima aliyewaaminisha watu kwamba Amina Chifupa atafufuka. Au na wewe Ni King of misukule?

Lisemwalo lipo,Slaa 2010 alisema mkinichagua nitawaletea Balali CCM wakamwibia kura,Leo LOWASA anasema hivyo pia,lazima KUNA kitu behind the scene

MABADILIKO TUYAKUKABALI TU...........
 
Tata Madiba hivi wewe ni Ke au Me?.maana huwa sikuelewi akiri yako hivi jamani mnalipwa mamilioni mangapi kujidhalilisha hivi kutwa kushinda mitandaoni kuandika utumbo hivi nasikia mnalipwa buku 10 yani nawaonea huruma sana vijana.Tafuta shughuri ya kufanya dada yangu achana na huo upuuzi dada wanasiasa wanawatumia km mipira tu.


Nina shauku ya kujua ni mipira gani mkuu kiogwe ungefafanua walau kidogo kiongozi...!.

Shukran sana.
 
Last edited by a moderator:
tugombane weeee...tufukunyue yote...ya upinzani na chama tawala..ila tusisahau kuna maisha baada ya Oktoba 25 #hubiriAmani
 
Kwanini hamtaki kumleta sasa maana mzee wenu alisema akikatwa ccm atamleta balali mbona amekatwa lakini hajamleta?

Mmemficha sana mkuu ila ngoja kidogo is just matter of time
 
Back
Top Bottom