Amin sometimes he was honest to the women!

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,149
2,000
[video=youtube_share;JQzBVzvUpEo]http://youtu.be/JQzBVzvUpEo[/video]

Msikilize alivyo wapakipaumbele wanawake!!lakini kwa ujumla wake alikuwa boya!!!

http://youtu.be/MgUe7OI0a7w

Tanzania ya sasa anatakiwa maamuzi kama ya amini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
JOTO LA MOTO Upande mwingine wa Idd amin, aliposhauri Wasanii. Celebrities Forum 8

Similar Discussions

Top Bottom