Ametanga na njia sasa amerudi tena!!

Ametanga na njia sasa amerudi tena!!

Kaka mimi huwa sijui wanawaza nn. Mm nilitemwa hivyo hivyo, i was loving and caring. Baada ya miaka mi nne akanitafuta, sijui namba yangu aliipataje ,alikuwa amechoka sana yaani kachakaa sijui nn kilimkuta. Nilimpotezea 500%.

Malipo huwa ni hapa hapa duniani
Mwanamke huwa na ile dhana kuwa ukishampenda huwezi kumuacha na pia hujiaminisha ktk umbile lake huku akiweka nguvu kweny K yake.
Kinachomponza mwanamke ni ile mitongozo na umri wake mdogo. Akipita mitaa fulani anatongozwa na majaa mahandsomes, wenye pesa na wenye fake love. Baada ya kugundua hao ni walaghai, hata km ipite miaka 10 atakuja na anajua utamkubali sbb ulimpenda, kumjali na kumthamini kwahiyo nafasi yake ipo tu.
Kipindi anarudi, atatafuta namba yako popote pale akishaipata atakutext, na mwanamke akiwa anatetea penzi lake atasema yote aliyokufanyia na maneno yakuomba msamaha yakiwa mengi sana. Km ulikuwa unabaniwa papuchi utapewa kila siku, utaitafuna mpaka uchoke.
Ni ngumu sana kujua mwanamke anataka nn.
Pole sana.
 
Mwanamke huwa na ile dhana kuwa ukishampenda huwezi kumuacha na pia hujiaminisha ktk umbile lake huku akiweka nguvu kweny K yake.
Kinachomponza mwanamke ni ile mitongozo na umri wake mdogo. Akipita mitaa fulani anatongozwa na majaa mahandsomes, wenye pesa na wenye fake love. Baada ya kugundua hao ni walaghai, hata km ipite miaka 10 atakuja na anajua utamkubali sbb ulimpenda, kumjali na kumthamini kwahiyo nafasi yake ipo tu.
Kipindi anarudi, atatafuta namba yako popote pale akishaipata atakutext, na mwanamke akiwa anatetea penzi lake atasema yote aliyokufanyia na maneno yakuomba msamaha yakiwa mengi sana. Km ulikuwa unabaniwa papuchi utapewa kila siku, utaitafuna mpaka uchoke.
Ni ngumu sana kujua mwanamke anataka nn.
Pole sana.
Kweli kabisa mkuu
 
Mwanamke huwa na ile dhana kuwa ukishampenda huwezi kumuacha na pia hujiaminisha ktk umbile lake huku akiweka nguvu kweny K yake.
Kinachomponza mwanamke ni ile mitongozo na umri wake mdogo. Akipita mitaa fulani anatongozwa na majaa mahandsomes, wenye pesa na wenye fake love. Baada ya kugundua hao ni walaghai, hata km ipite miaka 10 atakuja na anajua utamkubali sbb ulimpenda, kumjali na kumthamini kwahiyo nafasi yake ipo tu.
Kipindi anarudi, atatafuta namba yako popote pale akishaipata atakutext, na mwanamke akiwa anatetea penzi lake atasema yote aliyokufanyia na maneno yakuomba msamaha yakiwa mengi sana. Km ulikuwa unabaniwa papuchi utapewa kila siku, utaitafuna mpaka uchoke.
Ni ngumu sana kujua mwanamke anataka nn.
Pole sana.
Well said bro. Wakati yananikuta nilishindwa kuelewa... mtu unampenda unampa kila kitu na bado anaondoka kwa kiburi.
Kejeli kibao... matusi.. lakin anakuja kurudi wakitumai kwamba umesahau yaliyotokea...
Wanakuja watakatifu kweli na misamaha mingi..

hawa viumbee waangalie tu.. ni watu wa ajab sana
 
Kweli mkuu sina hisia zozote..ila kumuacha imekuwa ngumu maana kipindi hicho alibanaga hata sikumbandua..
Wametoa seal wengine na wewe ulikuwepo.
Wameotesha mahindi wengine, na wewe ulikuwepo.

Leo unapewa kazi ya kulinda tumbili. Aende tu asee
 
Huyu mdada mkapime halafu mpe masharti awe mama wa nyumbani tu akikataa basi usimpokee, na simu yake umbadilishie laini, na simu yake uwe unaitumia mara zote basi hapo mtakaa sana na umuwekee mikakati unavyotaka wewe maana ulisha experience kitu kibaya kutoka wkake lazima umdhibiti
Siku mzazi mwenzie akitaka kumsalimia mtoto inakuaje?
 
Siku mzazi mwenzie akitaka kumsalimia mtoto inakuaje?
kuna ruksa ya mahakama kuwa mzazi mwenzake awe anakuja kumuona mtoto asubiri akue kidogo watakuwa wanaenda jirani kuna bar au grocery sehem ya wazi anampa mtoto wasiwe na mazungumzo yoyote baada ya kumuona anamuacha anarudi nymbani ila ahakikishe anampa hela ya matumizi ya mtoto sio aje tu amuone kwa saundi, anatuma kwanza pesa ndio anakuja kumuona.
 
kuna ruksa ya mahakama kuwa mzazi mwenzake awe anakuja kumuona mtoto asubiri akue kidogo watakuwa wanaenda jirani kuna bar au grocery sehem ya wazi anampa mtoto wasiwe na mazungumzo yoyote baada ya kumuona anamuacha anarudi nymbani ila ahakikishe anampa hela ya matumizi ya mtoto sio aje tu amuone kwa saundi, anatuma kwanza pesa ndio anakuja kumuona.
Sasa hapo hauoni kuwa wa kutangatanga atampa mzazi mwenziwe kimya kimya kama alivyompa mtoa mada kimya kimya?

Aachane nae tu akaolewe na miaka saba
 
Well said bro. Wakati yananikuta nilishindwa kuelewa... mtu unampenda unampa kila kitu na bado anaondoka kwa kiburi.
Kejeli kibao... matusi.. lakin anakuja kurudi wakitumai kwamba umesahau yaliyotokea...
Wanakuja watakatifu kweli na misamaha mingi..

hawa viumbee waangalie tu.. ni watu wa ajab sana
Mwanamke huwa anatumia moyo kuliko akili. Hawezi kung'amua upendo wa dhati na usio wa dhati.
Na pia huwa selective sana, Kichwan anakuwa na picha ya mume pamoja na sifa anazozitaka. Kwahiyo anakuwa anachagua. Huyu anafaa, huyu hapana. Yule aliyemchagua kala mzigo kasepa, anandandia kwingine mchezo unakuwa hivyo hivyo.
Kwahiyo anapopita anagombaniwa km mpira wa kona, anajua hata akikuacha atampata wake tu kibaya zaidi wanaomtongoza utakuta kuna vitu wanakuzidi ww kwahiyo ww utaonekana boya.
*Mwanamke hupata akili ya kutulia mpaka atendwe zaida ya x6 au umri uende, au azalishwe*
km kuna mwanamke alikuringia, na huko akatendwa, akazalishwa au umri unaenda mbio siku ukikutana naye hata ukisema awe mke wa pili atakubali bila kinyongo''
Kinachowaponza wanawake wameshindwa kujua ni nani miliki wa mapenzi. Mwanaume ndiye anamiliki mapenzi kuendelea au kutoendelea na mwanamke au kuoa ni chagua la mwanaume, mwanamke hupendezesha penzi na siyo mmiliki.
 
Kweli mkuu sina hisia zozote..ila kumuacha imekuwa ngumu maana kipindi hicho alibanaga hata sikumbandua..
Ww hisia unazo,usingekua nazo km unavyodai isingekua ngumu kumuacha km unavyosema!

So sbb mwanzo alibana ndo maana umeona ugonge!!
Na yy sbb kashazalishwa,hajaona umhimu wa kubana km alivyofanya mwanzo
 
Namaanisha bila makubaliano yeyote...hakuna tuliloliongea kuhusu mahusiano yetu, alitegesha nyapu nikapiga basi hakuna story za ziada!
Unacheza na akili za wanawake ww,ss subiri akwambie ana mimba utaelewa
 
Unacheza na akili za wanawake ww,ss subiri akwambie ana mimba utaelewa
Mwanamke akitangaza nia ni vizuri kumpotezea mapema kbsa. Haina haja ya kukutana ni hewani. Mwanamke akiwa anatetea penzi lake hufanya chochote kile ilimradi usimuache. Asipoangalia limbwata linamhusu
 
Pole sana...

Kaa nae mbali, kama alikufanyia mara ya kwanza, mara ya pili haitakuwa tabu kukufanyia tena...

Hana pa kwenda ndiyo maana amerudi kujishikiza kwako...

Cc: mahondaw
 
Anataka kukumbikia ulezi?papuchi imetanuliwa na uzaziakuletee weewe kijana?Mtambulishe kwa mpenzi wako hutakaa umuone tena.
 
Back
Top Bottom