America please msituache Afrika tuangamie na Ebola

America please msituache Afrika tuangamie na Ebola

Sisi bado ni watoto kwenu ata kama tumepishana kauli bado tunakumbuka hisani zenu, mlitutoa Utumwani, mkatufungulia dunia kwa utandawazi, mkatusaidia kupambana na HIV, na Mbu pia.
Bila Mzungu Africa yoote Imeteketea kwa HIV
 
Africa tumeshachelewa Majira yameshatupita Hatuwezi na Hatutaweza kamwe. Na kuhusu kuziwajibisha Serikali zetu ni jambo la Hatari sana kujitakia mwenyewe na ndugu zako. Huku Africa watu tunaiomba na kushukuru serikali katika kutekeleza majukumu yake. Narudia ni Jambo la Hatari sana kuikosoa serikali hadharani ni Heri ukavute sharubu za Simba ambaye atadilo na wewe tu.

Hii Africa yaweza zaidi ya shithole kama tusipopata msaada wa haraka: three in one : El nino, Ebola, mfumuko wa bei
ukweli mchungu huu zaidi ya krorokwini. sijui tutatokaje hapa????? ni kama kizazi hiki na viwili ama vitatu vijavyo vifutwe then kiletwe kizazi pure . dah nawaza mbali maana sioni namna ya sisi kukuwa . tunazunguka kwenye parten zilezile miaka nenda rudi.
 
Back
Top Bottom