Ameokoa Injini ya gari yangu


decomm

decomm

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
541
Likes
245
Points
60
decomm

decomm

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
541 245 60
Habari wadau?

Kwa jinsi nilivyo changanyikiwa wakati huo, sikuchukuwa namba yake ya simu wala kumuuliza jina lake.

Nimeona hii ni sehemu pekee ambayo ninaweza kutoa shukrani zangu kwake kwa namna alivyonisaidia.

Gari nyingine mbili zilinipita kwa kasi na kupiga honi tu, nilikuwa natembea wastani wa 100kph. Lakini ninaye mkusudia, alinipita na kuanza kunisimamisha.

Nilikuwa natokea nyanda za juu kusini kuja Dar, baada ya kupiga "rasta" za kutosha mikumi kumbe koki ya sampo ya oil ikazidi kujifungua, niliifanyia sevisi gari kabla sijaanza safari, nahisi ile koki haikufungwa vizuri.

Tukio lilitokea baada ya kupita Doma kabla ya kufika Melela. Nilihisi kitu kama jiwe kimepiga chini ya bodi ya gari, nikapunguza mwendo ili nitafute sehemu nzuri ya kuegesha na kufanya ukaguzi.

Kabla sijapata sehemu ya kuegesha ndipo zile gari mbili harrier na prado nafikiri walinipita na kunipigia honi kali, gari ya tatu ndiyo iliyonipita na kusimama na dereva kufanya juhudi ya kunisimamisha. Kama sijakosea alikuwa na Toyota Opa.

Baada ya kusimama nikashuka kwenye gari naye akashuka na kuniambia kuwa oil inamwagika, nilipokagua nikaona kuwa koki ya sampo haipo na oil ilikuwa inaendelea kumwagika, nikawahi kuzima injini.

Kwakuwa sehemu tuliyosimama haikuwa salama, aliamua kunivuta hadi kijiji cha jirani, kokolo kama.sikosei (kijiji kimoja kabla ya Melela ukitokea Doma kuelekea Morogoro)

Hapo aliniacha nikiwa salama na taratibu za kurekebisha zilianza.

Kwa kuwa sikuchukuwa jina lake wala namba ya simu, nimeona nishukuru hapa huenda akapita na kusoma huu uzi.

1. Injini haikupata hitilafu, niliwahi kuzima kabla oil haijaisha.

2. Kwakuwa ilikuwa inakaribia saa mbili usiku, niliamua kulala papohapo ili asubuhi niweze kushughulikia vizuri.

3. Baada ya kupata koki nyingine Morogoro na kuweka oil, niliiwasha injini na kuwaka maramoja, niliisikiliza kwa muda kidogo kujiridhisha hatimaye nilianza safari ya kuja Dar na nilifika salama.

4. Namshukuru sana huyo mdau, yote aliyonifanyia hakuhitaji malipo. Mbora wa walipaji ni Mwenyezi Mungu, namuombea na naamini Mungu atampa malipo yaliyo bora kabisa.

5. Pia nawashukuru abiria wangu wawili niliokuwa nao waliokuwa wakienda Morogoro, walipata usafiri mwingine na kuendelea na safiri usiku huohuo.

Sina la ziada zaidi ya shukrani, na hivi ndivyo binadamu tunatakiwa kusaidiana.

Ahsante sana mdau.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Mungu akubariki kwa kushukuru.
 
K

kwenda21

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
1,859
Likes
851
Points
280
K

kwenda21

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
1,859 851 280
Nina shida ya laki tatu,niazime ndugu yangu
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,386
Likes
5,505
Points
280
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,386 5,505 280
Jina hukuchukua, namba ya sim hukuchukua, hata namba ya gari lake hukukariri?
 
Jane Lowassa

Jane Lowassa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
1,449
Likes
1,648
Points
280
Jane Lowassa

Jane Lowassa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
1,449 1,648 280
Umefanya jambo jema kushukuru. Na huyo mtu naye alifanya jambo jema kukusaidia. Mara zote tunapofanya tendo jema kwa mtu mwingine tunakuwa tumefanya ibada machoni pa Mungu. Mungu hufurahishwa sana na matendo ya upendo kama haya.
 
decomm

decomm

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
541
Likes
245
Points
60
decomm

decomm

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
541 245 60
Pole sana, na hongera kwa kufika salama, ila nakushauri nawe lipa fadhila kwa kusaidia wengine wenye matatizo
Nashukuru mkuu, mie ni kawaida yangu kusaudia wengine barabarani na sehemu nyingine, huenda nami nimelipwa kiaina.
 

Forum statistics

Threads 1,237,128
Members 475,441
Posts 29,279,234