Amenipenda simpendi, nimfanyeje huyu mwanamke?

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
3,753
2,000
Nilimpenda yeye hakunipenda (hapa kipindi nafukuzia mzigo kwa speed ya bila tochi). Amenipenda mimi simpendi tena, maana nilikwisha piga nyama chini na kuendelea na mitikasi yangu na sitaki kuwa naye.

*Mimi nilitaka muonesha jinsi wanaume wanavyojua (wao) wanaita kutia majeraha ya moyo bila ajali.*
 

callmeGhost

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
277
1,000
Nilimpenda yeye hakunipenda ( hapa kipindi nafukuzia mzigo kwa speed ya bila tochi).
Amenipenda mm simpendi tena , maana nilikwisha piga nyama chini na kuendelea na mitikasi yangu na sitaki kuwa naye.

*mimi nilitaka muonesha jinsi wanaume wanavyojua (wao) wanaita kutia majeraha ya moyo bila ajari.*
Aiseee mbona mimi ni opposite. Kuna sister alikuwa ananipenda mimi simpendi. Nikaanza kuwa karibu nae ili asinichukie, badala yake mimi ndie ninaempenda now

Alishaniambia she will never be with me. Hahahahha anyway angejua nina kababe. Tho I wonder, can you love two people at once? Wana Jf naomba mnijibu.
 

Espy

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
69,295
2,000
Aiseee mbona mimi ni opposite. Kuna sister alikuwa ananipenda mimi simpendi. Nikaanza kuwa karibu nae ili asinichukie, badala yake mimi ndie ninaempenda now

Alishaniambia she will never be with me. Hahahahha anyway angejua nina kababe. Tho I wonder, can you love two people at once? Wana Jf naomba mnijibu.
Hii inaitwa thread ndani ya thread.
 

Extrovert

JF-Expert Member
Feb 29, 2016
30,749
2,000
Aiseee mbona mimi ni opposite. Kuna sister alikuwa ananipenda mimi simpendi. Nikaanza kuwa karibu nae ili asinichukie, badala yake mimi ndie ninaempenda now

Alishaniambia she will never be with me. Hahahahha anyway angejua nina kababe. Tho I wonder, can you love two people at once? Wana Jf naomba mnijibu.
Its possible kama wote ni waelewa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom