Amenikimbia kisa nakoroma nikilala

na huko kukoroma ndo kulisababisha wenzio wakatia mimba afu ukabambikiwa, binti kaja muishi badala ujitume unabaki kujisifia kukoroma koho koho koh hooooooo wacha aende hakufuata makelele ya usiku
 
Haaa haaaa acha kukoroma bana piga shughuli....
 
Hheheheh pole
Sipati picha unakoroma kama chura..hadi mwenzio anakosa usingizi
 

Mkuu ulipitiliza kukoroma kama power tiller!
 
hebu tupia clip tuskie unakoromaje ndo utapata ushauri mzuri maana wengine wanakoroma kwa makusudi
 
Weka silencer mdomoni.
Au toboa exozi kabisa uwafukuze na majirani, ubaki peke yako mtaani.

haha mbavu zangu mimi du atawekaje sasa silent na akitomboa exosi itakuweje si watu hawata lala kabisa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…