Amani,upendo na ujamaa aliondoka navyo jk nyerere

Amani,upendo na ujamaa aliondoka navyo jk nyerere

Andimile

Member
Joined
Jun 16, 2013
Posts
76
Reaction score
14
nimekaa leo nmemkumbka baba wa taifa hili enzi hizo lilikuwa kimbilio la mataifa mbalimbali na lilikuwa taifa la kupigiwa mfano África, sasa limekuwa shamba la bibi kila mtu anafanya anachokiweza ili atajilike madawa ya kulevya sasa la kulevya ruksa,ujangili ruksa,maofisini ufisadi ruksa. Amani haipo tena ukikosoa serikali unakamatwa,cku hizi hakuna maandamano ya kupinga kitu chochote usamos afadhali kuishi chini Hitler uliko kuishi chizi ya serikali ya ccm wanaobaka haki za watanzania siku zenu zinahesabika wananchi tuna hasira na taifa hilo linavyoendesha kiimura tuombe
 
nimekaa leo nmemkumbka baba wa taifa hili enzi hizo lilikuwa kimbilio la mataifa mbalimbali na lilikuwa taifa la kupigiwa mfano África, sasa limekuwa shamba la bibi kila mtu anafanya anachokiweza ili atajilike madawa ya kulevya sasa la kulevya ruksa,ujangili ruksa,maofisini ufisadi ruksa. Amani haipo tena ukikosoa serikali unakamatwa,cku hizi hakuna maandamano ya kupinga kitu chochote usamos afadhali kuishi chini Hitler uliko kuishi chizi ya serikali ya ccm wanaobaka haki za watanzania siku zenu zinahesabika wananchi tuna hasira na taifa hilo linavyoendesha kiimura tuombe
Wacha niambiwe kuwa nina chuki binafsi na nyerere lakini ukweli utabakia palepale.

nyerere ndiye wa kwanza kuigeuza Tanzania shamba la bibi; alichota pesa kupeleka Biafra,askari wakamwaga damu Biafra, karibu kila nchi ya Kiafrika ambayo ilikuwa ikipigania uhuru iliitumia Tanzania (si sifa nzuri hii) walipopata uhuru na kuyapata waliyoyataka wakaitelekeza Tanzania.

Tunayoyashuhudia ni muendelezo wa aliyoya asisi nyerere.
 
Back
Top Bottom