Tuliambiwa tukaujaze ulimwengu,sasa Paulin mpz ww ukikataa kuzaa inakuwaje?well nowdaiz kuna wadada weeeengi hawapendi kuzaa eti baada ya kuzaa shape yake itaharibika(Naomba usiingie ktk kundi hili)
- Wapo wanaozaa na kukataa kunyonyesha eti maziwa yatalala(Naomba usiingie ktk kundi hili)
No pain no gain,tabu zote utakazo pata,kutapika,mahasira,kusema sema ovyo,kuchukia watu,kutopenda kula etc yana mwisho mzuri ambao furaha yake haina kipimo kabisa na kila mtoto fuhara yake huja tofauti.
- Paulini kuna wanawake weeeeengi wanatamani kushika na kubeba,kunyonyesha mtoto lkn hawapati,kuna wanawake wanalia na Mungu usiku na mchana wapate japo mtoto mmoja lkn hawana mtoto,wapo wanaoenda kwa waganga na wametoa vitu vya thamani kubwa pia hawajapata mtoto
- Paulini mtoto ni zawadi kutoka kwa Mungu hivyo basi kwa wakati wake mtoto hupatikana na kwa wakati wake utajua na kuwa jasiri ktk malezi ya watoto,tena mama hodari sana ambae watoto wako watafata misingi bora ya maisha.Kila kitu na wakati wake.
-Pauline mama hana mpinzani usione tuko makazini kutwa masimu nyumbani"Dada amekunywa uji,ok so anacheza,vipi hana joto?muogeshe kidogo mbadilishe Daipaz,sa 5 mbembeleze alale akiamka saga chakula ndizi changanya na samaki alafu tengeneza juic ya embe,sa kumi ikifika mpe maziwa sawa eeeh?mkae salama mwanangu"
-Ma outings yana mda na wakati wake wa kuwa na mzee hilo halina mjadala lkn cha muhimu ni kupangilia mda wako vzr,kazi,mume/mtoto,marafiki na jamaa usisahau.
pauline nakushauri hivi, .......................nenda kamuulize mama yako (kaa unaye) kuwa kama asingekuzaa wewe angejisikiaje?............... kisha tuletee majibu hapahapa............ ni hilo tu mkuu.............
Pearl umenikumbusha mbali na kunifurahisha lol, hapo kwa simu tena itokee ulimuacha anaumwa ndio kabisaaa kila saa dada joto halijapanda, vp amekunywa uji, maziwa je? mpondee basi viazi umjaribishe kidogo. Anacheza!! kweli hebu nipe simu nimsikie kidogo anavyocheka basi ukisikia zile baba dada na yale makelele mengine roho inasuuzika kabisa.
Mi nakumbuka alivyokua akiumwa kuhara akilegea basi automatically na mimi nalegea, akichangamka na mimi naanza kuchangamka, jamani watu ambao huwa wanaondoka sijui anaacha mtoto hajui amekula au hajala au wengine anamtupa kijijini ye anaponda maisha nadhani huwa mioyo yao inahitilafu kidogo, kwani ile mama kujisikia vibaya mtoto akipata tatizo mbona ni natural jamani sa hao wenzetu wameumbwaje?
yani ww acha tu,mm nina kitabu nimempa dada "dada andika mda atakaoamka,andika mda atakao kula,andika mda atakao oga,mda alokunywa juice,mda alopata choo,mda alolala tena"nikirudi jioni napitia book langu utasema nafanya mahesabu ya biashara,fine kuna sababu za kupeleka mtoto kwa mama lkn hapa inabidi tuangalie na miaka sahihi hasa,so unampeleka wakati ana miezi lol kisa ni nn?kuponda raha au?mbn raha ziko tele hazina hata dalili za kuisha?Tatizo wengi wetu tunaiga mambo jamani mengine hayatakiwi kuigwa!
Maty niambie wakati wa kumbembeleza sasa yani unazunguka nyumba nzima unaongea maneno yoooote kama mwehu,nyimbo zote unaimba mpaka Mungu ibariki dah we acha tu.
I want to be a Father.
Can you be of help???ah ah ah u beta get a mother lol
Can you be of help???
....Nimeishi na dada yangu katika kipindi cha mwisho (last semmester) cha ujauzito mpaka alipojifungua mtoto wa kiume...mwenzenu sijui kwa nini,kumuona dada yangu anavyohangaika na mtoto limeniput off kabisaa mimi kuzaaa na kulea!.....jamani sio kazi rahisi especially siku za kwanza,nimeona hata usiku kila baada ya lisaa limoja mtoto alikuwa analia,inabidi ambembeleze ampe maziwa etc HULALI. .....pia kuwa na mtoto kumemzuia kwenda kusocialize kwenda club,parties etc....
...nauliza nyie wamama wa JF how do you balance being a mother,a wife ana may be full time worker........kwa sababu kila nikiangalia mwenzenu naona kama YATANISHINDA,hilo la umama naona kama nitalisacrificE nibaki hivi hivi...LOL
mwenzenu naona U MAMA ni wito kama vile ulivyo upadre LOL,'sio wote 'wanaitwa'! hehehe....kuna wanaowaza kama mimi au???????????????????????
Happy mothers day to all mamas here in JF,some of us understand how much you sacrifice for the sake of your kids...BIG UP TO YOU ALL....
Two more and then we have our own football team, when did i say NOmmmmmh nina watoto kumi tayari u still want me?
Come on K, i want to climb those mountains i want to remove THE FINEST and replace it with DADDYIts not easy, son....
Come on K, i want to climb those mountains i want to remove THE FINEST and replace it with DADDY
I want to be a Father.
Come on K, i want to climb those mountains i want to remove THE FINEST and replace it with DADDY
Sasa K unataka niwe mseja lolKijana, hebu msikie kwanza Lucky Dube hapa chini....
"Lord have mercy...
I remember the day I called mama on the telephone
I told her mama I' m getting married
I could hear her voice on the other side
Of the telephone she was smiling
And she asked me a question
That I proudly answered
She said son did you take time
To know her?
I said mama she is the best
But today it hurts me so to go back to
Mama and say
Mama I' m getting divorced oh
I' m getting divorced
The choice I made didn' t work out the way
I thought it would
This choice I made it hurts me so mama
This choice I made didn' t work out the
Way I thought it would
This choice of mine oh....
Mama said to me
Chorus (x2)
It' s not easy to understand it son
But I hope you' ll make it
You' ll be happy again
I remember in church when the preacherman
Read the scriptures
You looked so beautiful, so beautiful
And so innocent
I did not know that behind that beauty
Lies the true colours that will destroy me
In the near future.........."
Two more and then we have our own football team, when did i say NO
Kijana, hebu msikie kwanza Lucky Dube hapa chini....
"Lord have mercy...
I remember the day I called mama on the telephone
I told her mama I' m getting married
I could hear her voice on the other side
Of the telephone she was smiling
And she asked me a question
That I proudly answered
She said son did you take time
To know her?
I said mama she is the best
But today it hurts me so to go back to
Mama and say
Mama I' m getting divorced oh
I' m getting divorced
The choice I made didn' t work out the way
I thought it would
This choice I made it hurts me so mama
This choice I made didn' t work out the
Way I thought it would
This choice of mine oh....
Mama said to me
Chorus (x2)
It' s not easy to understand it son
But I hope you' ll make it
You' ll be happy again
I remember in church when the preacherman
Read the scriptures
You looked so beautiful, so beautiful
And so innocent
I did not know that behind that beauty
Lies the true colours that will destroy me
In the near future.........."