Am back.......

Am back.......

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Posts
3,019
Reaction score
4,695
Baada ya JUKWAA LA SIASA kuniteka kwa mda sasa nimerejea kundini.
 
kumbe ulikuwa haupo?
Sio bansen banner ilitoa non luminous flame?
 
Karibu sana, MMU ilikumisije?
 
Karibu sana mkuu hapa jamvini
 
Baada ya JUKWAA LA SIASA kuniteka kwa mda sasa nimerejea kundini.
Imekuaje, ama kura za maoni hazikutosha?? haya bwana karibu, na hapa zisipotosha ukajaribu tena pengine.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom