Am a new comer

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
6,237
2,000
Awamu hii na hiyo Id yako ya kimama uchunge sana vidole vyako kwa yale utakayoyapost humu...ukiteleza kidogo tu utajikuta uko ngome kama sio kuong'olewa meno na kucha.anw karibu mkuu.
 

Kim Il Kwon

JF-Expert Member
Nov 13, 2015
1,221
2,000
better ujiite new comer kuliko hio ID ulokuja nayo. fanya maarifa ubadili hilo jina. humu ndani mambo si mazuri awamu hii.
btw, karibu sana!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom