Almanusra niumbuke kwa hg wangu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Almanusra niumbuke kwa hg wangu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Nov 22, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nikiwa nimelala chumbani na my wife,mara nikapatwa na shortcall ya haja ndogo.Nikaamka na kwenda zangu toilet.Ile narudi ndani,nikiwa sebuleni,nikasikia mwanangu Elvis ambaye huwa analala na housegirl wangu akilia.Nikachukua uamuzi wa kuingia chumba cha hg wangu nikamkuta mwanangu amesahaulika,hajafunikwa shuka,neti imechomoka,mbu wanamtafuna mwanangu,hg kajifunika yeye tu.Kosa nililofanya ni kuvuta upande wa shuka aliojifunika hg ili nimfunike mwanangu,weeeee! Alikurupuka ghafla,aliponiona akaanza kupayuka;'shemeji sitaki ivo,ushindwe na ulegee'.Ninachoshukuru wakati yeye akipayuka ivo,mi nilikuwa busy kumfunika mwanangu kisha nikamwambia aweke net vizuri halafu asimsahau tena mtoto kama alivyofanya hapo kabla.Hapo ndipo Jaguar nikaeleweka,binti akatuliza mzuka na kuendelea na usingizi.Bahati nzuri wakati binti akipayuka vile,wife alikuwa kalala fofofo na wala hakustukia ule mchezo.Sijui ingekuwaje angemsikia hg akipayuka halafu anikute nikiwa chumbani kwa hg,duuh nimekoma!
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Duh! Watu mna story!!!!
     
  3. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika kweli jaguar?aisee mm nitamtonya shem,labda ucme ukweli...teh teh teh teh...!
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    polee ndio ukubwa huo
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ni true story mkuu na wala sikuwa na lengo baya,basi tu.
     
  6. libent

    libent JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hiyo imeelkaa ki komedy
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    mimi naamini kabisa ni kitu kinaweza tokea.... Una bahati wife hakushtuka, huo ugomvi angesuluhisha nani sijui.
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kasheshe!!!
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata kabla sija-post nilijua wengi hawataamini kabisa lakini huu ndo ukweli wenyewe,hg mwenyewe ni kabila la akina bujibuji halafu anajifanya mlokole.
     
  10. H

    HummerMshana New Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,156
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    Siku nyingine uwe unapiga hodi,na usubiri ukaribishwe ndo uingie!na hiyo room ya hg uondoe hilo pazia uweke mlango ili awe anaufunga kwa komeo na ufunguo!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    mr bean angekuwa kijana nage act hiyo pia
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Angalia isije ikaja siku ukategewa mtego na hg maana siku hizi hawaaminiki,pia usizoee kuingia chumbani kwa hg wako na muache mkeo adili na mambo hayo.
     
  14. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimejifunza kupitia kosa langu.
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Marufuku kumlaza mwanao na housegirl....................iwe ni marufuku ya mwisho nasema!:embarassed2:
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,274
    Trophy Points: 280
    hakikisha unamshirikishe wife kabla ya kuvamia chumba cha h/g......wakati mweingine utashindwa kujibu hoja
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,732
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    mimi naamini kabisa ni kitu kinaweza tokea.... Una bahati wife hakushtuka, huo ugomvi angesuluhisha nani sijui.
     
  18. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kwanini unamlaza mtoto na hg?anyway cjui mazingira unayoishi ila ungemuamsha mke wako akaangalie mtoto analia nini? Matatizo mengine co mazuri
     
  19. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,329
    Likes Received: 3,533
    Trophy Points: 280
    Duuuu, chandarua inafunika nusu ya kitanda, hii ni kali. Nashauri mpige chini huyo hausgel kwani malaria itaweka kambi kwa mwanao.
     
  20. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    eti kwann unamlaza mtoto na hg kwan hg ni mbwa ama?...binadam wengine bana
     
Loading...