• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

aljun raj

aljun raj

aljun raj

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
203
Points
195
aljun raj

aljun raj

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
203 195
jaman mimi mgen humu ndan hebu nipen maelekezo kidogo!!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
22,320
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
22,320 2,000
Karibu sana JF.
 

Forum statistics

Threads 1,403,637
Members 531,313
Posts 34,430,001
Top