Aliyeuza ubunge chadema kutumika kuandaa ugaidi.

Aliyeuza ubunge chadema kutumika kuandaa ugaidi.

Na bado tutaendelea sana kushuhudia haya mazingaombwe kabla ya 2015
 
kweli ccm imeshikwa pabaya badala kufanya maendeleo kwa wananchi they are using alot of our money just to do stupid things. Hawa maccm wanatakiwa waondoke madarakani. Wataondokaje ni mimi na wewe na yule kutoa elimu mahali npopote ulipo.

wanaoafiki waseme ndioo
ndioooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
 
yaani shitambala pamoja na njaa aliyonayo anataka kuongeza matatizo mengine ! Hana uwezo huo na huo ndiyo utakuwa mwisho wake kwa siasa za mbeya ! Mbeya siyo ndago !

shitambala ana upeo mdogo sana.chadema tulimjengea mtaji mkubwa sana wa kisiasa mbeya vijijini.mwaka ule angeukwaa ubunge.alidanganywa akahamia umagambani na kukisaliti cdm.sijui alipewa bei gani.ona sasa anatangatanga kama kuku wa kienyeji,UMAGAMBANI KUNA WENYEWE.kuna bavicha mmoja naye aliuza ubunge kule kibaha mjini akaja kuishia kufukuzwa cdm.hasikiki popote.!!!!!
 
mkuu cjakusoma,unamaanisha ALLAH ni yesu? au wanakaz moja? kiroho safi,ucfanye hivyo tena
 
Sambwee Shitambala... Hafiki popote na huo mradi wao wa ''ugaidi'' kwakuwa wameshindwa kabla hawajaanza kuutekeleza.

It is really amazing! Why are some people ready to tarnish their images before the public for a few coins? Even if it meant millions of shillings, why would one wish to live with guilty conscience throught his/her stay on this planet? God forbid.
 
Back
Top Bottom