Aliyemuelewa Kipanya leo atusaidie

Aliyemuelewa Kipanya leo atusaidie

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,437
1597639827135.png
 
Walee jamaa wakitoka kwenye kichinjio, muda wa kuruka viunzi unakuta umeisha. Wako oves kwa kweli na siku zimeisha. Huu mwaka tutaona mengi.
Kizumngumguti kiko kwenye baadhi ya majimbo kama Kigamboni, msiyempenda wajumbe wa wamempenda zaidi.
 

Hapa tafsiri ni kwamba, tofauti na miaka yote ambayo upinzani walizoea kupata wagombea waliokatwa kutoka ccm, this time around hata mwanya hauonekani wa kupata wagombea wa aina hiyo! That is why dereva wa bajaji (upinzani) anasubiri abiria kutoka ccm lakini haoni hata dalili za huyo abiria kuja kupanda bajaji yake.

Hii ni baada ya ccm kuficha hadi dakika za mwisho list ya walioteuliwa kupeperusha bendera ya ccm kwa nafasi za ubunge! Hii ni ishara mbaya, coz kuna uwezekano mkubwa sana hadi ma-tycoon wa ccm wakakatwa this time na wakawa hawana second option kabisa!
 
Hapa tafsiri ni kwamba, tofauti na miaka yote ambayo upinzani walizoea kupata wagombea waliokatwa kutoka ccm, this time around hata mwanya hauonekani wa kupata wagombea wa aina hiyo! That is why dereva wa bajaji (upinzani) anasubiri abiria kutoka ccm lakini haoni hata dalili za huyo abiria kuja kupanda bajaji yake.

Hii ni baada ya ccm kuficha hadi dakika za mwisho list ya walioteuliwa kupeperusha bendera ya ccm kwa nafasi za ubunge! Hii ni ishara mbaya, coz kuna uwezekano mkubwa sana hadi ma-tycoon wa ccm wakakatwa this time na wakawa hawana second option kabisa!
yap, nakubaliana na wewe.
 
Kwamba wapinzani ni Kama bajaji tu anasubiri mwana CCM atakae katwa ambebe/bila kupanda mwana CCM hapati kitu
 
Kuna majimbo kama 20 cdm haina wagombea inasubiri waliokatwa kutoka ccm izibe mapengo, dalili zinaonyesha ccm itapita bila kupingwa majimbo mengi tu,
 
Back
Top Bottom