Aliyegundua chai na chapati mbili

ommytk

Member
Jul 30, 2015
63
125
Habari za leo wadau poleni na mihangaiko kwa wale wanaongaika.mimi kwa muda mrefu nawaza hivi nani aligundua hii kunywa chai na chapati 2 au itakuwa hao hao kina Carl Peters toka Ulaya.
 

avogadro

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
3,972
2,000
Hivi ni kwanini TV hazitangazi kujulisha muda watazamaji wake kama ilivyo redio kila baada ya saa muja utasikia hivi sasa ni saa saba kamili?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom