Aliyechora Ramani ya Dunia yeye alikuwa amekaa wapi?


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,616
Likes
6,613
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,616 6,613 280
Wakuu poleni na mihangaiko kutafuta riziki, mimi mwenzenu wa stendi huwa sometime najiuliza maswali ya kizushi mimi kama mimi ila nimeamua niwashirikishe, swali lenyewe ni hili, hivi yule aliyechora ramani ya dunia yeye alikuwa amekaa wapi.

Namaanisha alikuwa ndani ya ule mhimili au alikuwa nje ya ramani na kama alikuwa nje ya ramani swali hapo sasa alikuwa dunia gani sasa?

Nawasilisha...
 
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
2,644
Likes
812
Points
280
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
2,644 812 280
Wakuu poleni na mihangaiko kutafuta rizki!!!mi mwenzenu wa stendi huwa same time najiuliza maswali ya kizushi mimi kama mimi ila nimeamua niwashirikishe!!swali lengewe ni hili!!!hv yule aliechora ramani ya dunia yeye alijuwa amekaa wapi!!! Namaanisha alikuwa ndani ya ule muhimili au alikuwa nje ya ramani!!na kama alikuwa nje ya ramani swali hapo sasa alikuwa dunia gami sasa!!! Nawasilisha!!!
swali lako nimelishindwa nikupe mji mkui; nenda shinyanga!
kama huko ndio kwenu nenda kasulu.
 
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
13,037
Likes
14,760
Points
280
STUNTER

STUNTER

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
13,037 14,760 280
Sina uhakika sana kama enzi za Berlin Conference satelite zilikuwa tayari zimerushwa...
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
3,977
Likes
2,249
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
3,977 2,249 280
alikua kwenye International Space Station huko juu
 
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
1,856
Likes
1,359
Points
280
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
1,856 1,359 280
Ni exploration mkuu si lazima satellites. Mfano ukiingia ndani ya nyumba yenye vyumba vingi unaweza chora ramani pasipo hitaji picha kutoka juu. Kwa hiyo at the first walikuwa wanatembea kuzunguka dunia.
 
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2014
Messages
11,291
Likes
7,314
Points
280
Zamiluni Zamiluni

Zamiluni Zamiluni

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2014
11,291 7,314 280
Hata panya anajua tundu analoingi hadi mapangoni underground !!
Binaadamu tumeumbwa kujua directiona na memory huhifadhi unapopita!!
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,892
Likes
3,832
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,892 3,832 280
Wakuu poleni na mihangaiko kutafuta rizki!!!mi mwenzenu wa stendi huwa same time najiuliza maswali ya kizushi mimi kama mimi ila nimeamua niwashirikishe!!swali lengewe ni hili!!!hv yule aliechora ramani ya dunia yeye alijuwa amekaa wapi!!!

Namaanisha alikuwa ndani ya ule muhimili au alikuwa nje ya ramani!!na kama alikuwa nje ya ramani swali hapo sasa alikuwa dunia gami sasa!!!

Nawasilisha!!!
Mwanzo mzuri. Umeanza hatua ya kujitegemea. Ila usiishie hapa. Endelea na utafiti wako mpaka uujue ukweli. Yaani ujue raman ya dunia halisi ni ipi. Napenda watu wa design yako. Kikubwa ni wewe kuanza kuchukua hatua za kuujua ukweli. Sawa na suala la mungu
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,655
Likes
6,228
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,655 6,228 280
Alikuwa amesimama milima ya sengerema kijiji cha bupandwamhela kwa maelezo zaidi njoo unipitie niko nyakato mwanza
 
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
6,399
Likes
1,835
Points
280
U

UHURU JR

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
6,399 1,835 280
Mwanzo mzuri. Umeanza hatua ya kujitegemea. Ila usiishie hapa. Endelea na utafiti wako mpaka uujue ukweli. Yaani ujue raman ya dunia halisi ni ipi. Napenda watu wa design yako. Kikubwa ni wewe kuanza kuchukua hatua za kuujua ukweli. Sawa na suala la mungu
Nilitaka kushangaa usimtaje mungu.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,655
Likes
6,228
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,655 6,228 280
Hahahaaaaa G'taxi umejuaje mkuu ya kuwa mimi ni mzinza?
 
Joh Daisy

Joh Daisy

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
118
Likes
27
Points
45
Age
28
Joh Daisy

Joh Daisy

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
118 27 45
Most likey itakuwa ilkuwa satelite image
 
little hulk

little hulk

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
1,614
Likes
277
Points
180
little hulk

little hulk

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2014
1,614 277 180
Dunia ya Mungu... VItu vya Mzungu
Ni kusumbua ubongo tu..
 
kama kazz

kama kazz

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2015
Messages
1,020
Likes
452
Points
180
kama kazz

kama kazz

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2015
1,020 452 180
Hili swala hata sielewi lilikuwaje kwa mana!., wazungu wanatumia dunia vizuri kweli kila angles wapo
 

Forum statistics

Threads 1,235,217
Members 474,439
Posts 29,214,316