Aliye-design hapa atumbuliwe tu...

expedition

JF-Expert Member
Jul 16, 2016
690
1,000
Huyo aliyejenga, aliyesimamia, aliyeidhinisha ndiyo Watanzania halisi.

Kwa mambo kama hayo ndiyo nnapokubaliana na Donald Trump. Afrika bado sana kujitawala, inabidi tutawaliwe kwa miaka mingine mia mbili.
Nadhan yote hii hutokana na madhara ya kutawaliwa na chama kimoja tangu uhuru mpaka sasa.
Hakuna mawazo mapya kila siku wimbo ni ule ule tu yaan umasikini, maladhi na ujinga.
 

Pragizzle

Senior Member
Aug 29, 2016
191
250
Ila izo zitakua kazi kwenye taasisi ya serikali, wanapenda kulipua kwel kwel. Wanajua mbinu zote za kuvumbua mafundi uchwara, sijui wanawatoleaga wapi.
 

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
71,300
2,000
Nadhan yote hii hutokana na madhara ya kutawaliwa na chama kimoja tangu uhuru mpaka sasa.
Hakuna mawazo mapya kila siku wimbo ni ule ule tu yaan umasikini, maladhi na ujinga.
Anza kujitawala kwa kuonesha mfano.

Kuna nchi hazina vyama kabisa lakini maendeleo mpaka utaacha mdomo wazi.

Hiyo ni sababu ya kijinga. Hivyo vyama vingine si mnawawapaparikia hao hao waliotemwa CCM? Umesahau?
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,001
2,000
Kuna uwezekano mkubwa compaction haikufanywa vizuri na hivyo kutokea kwa settlement maeneo ya pembeni ya chemba.
 

sheiza

JF-Expert Member
Sep 29, 2010
5,124
2,000
Huyo aliyejenga, aliyesimamia, aliyeidhinisha ndiyo Watanzania halisi.

Kwa mambo kama hayo ndiyo nnapokubaliana na Donald Trump. Afrika bado sana kujitawala, inabidi tutawaliwe kwa miaka mingine mia mbili.
Hapana faiza magufuli mwenyewe anatosha kututawala..si unaona mpera mpera hadi watu wanaomba poo..upotevu wa faru wenyewe umeundiwa kamati..unadhani watu watacheza na nyara za serikali..watachezewa wanyama nyumbu tu
 

Steven Nguma

JF-Expert Member
Dec 6, 2016
1,078
2,000
Huyo aliyejenga, aliyesimamia, aliyeidhinisha ndiyo Watanzania halisi.

Kwa mambo kama hayo ndiyo nnapokubaliana na Donald Trump. Afrika bado sana kujitawala, inabidi tutawaliwe kwa miaka mingine mia mbili.
Dada umesema kweli kabisa,na ukweli huwa mchungu sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom