Alisema nisimtafute lakini ameanza kunitafuta yeye...

Alisema nisimtafute lakini ameanza kunitafuta yeye...

Mmezaa halafu mnaambiana msitafutane!! Sasa kwanini mliamua kuzaa?
 
  • Thanks
Reactions: THT
Ndugu itakuwa hujui jinsi ya kublock.
Unatumia simu ya aina gani nikuelekeze?
 
  • Thanks
Reactions: THT
Kuna kitu anataka, usipokuwa makini ataongeza mwingine hapo
 
  • Thanks
Reactions: THT
Wazazi wangu wamekuwa wakimsifia X wangu kwamba tuliendana kwa kila kitu. Tulikuwa na uchumba wa miaka saba, alifanikisha kutoa barua tu na naambiwa kuwa hata kama yeye ndo aliyeniacha lakini bado atakuwa anaumia kwasababu kuna vitu alishavizoea kutoka kwangu.

Tumebahitika kupata mtoto mmoja wa kike. Aliniambia tusitafutane lakini juzi ameulizia maendeleo yangu na ya mtoto.

Je, imekaaje hii?

Ohoooo hawara haachwi, kiporo kinataka kupashwa hapo
 
  • Thanks
Reactions: THT
Wazazi wangu wamekuwa wakimsifia X wangu kwamba tuliendana kwa kila kitu. Tulikuwa na uchumba wa miaka saba, alifanikisha kutoa barua tu na naambiwa kuwa hata kama yeye ndo aliyeniacha lakini bado atakuwa anaumia kwasababu kuna vitu alishavizoea kutoka kwangu.

Tumebahitika kupata mtoto mmoja wa kike. Aliniambia tusitafutane lakini juzi ameulizia maendeleo yangu na ya mtoto.

Je, imekaaje hii?
Siku sio nyingi mtatiana
 
Wewe ni me au ke?

By the way mtu akikujulia hali halafu zaidi wewe ni mama/baba mtoto wake shida iko wapi?
 
Wazazi wangu wamekuwa wakimsifia X wangu kwamba tuliendana kwa kila kitu. Tulikuwa na uchumba wa miaka saba, alifanikisha kutoa barua tu na naambiwa kuwa hata kama yeye ndo aliyeniacha lakini bado atakuwa anaumia kwasababu kuna vitu alishavizoea kutoka kwangu.

Tumebahitika kupata mtoto mmoja wa kike. Aliniambia tusitafutane lakini juzi ameulizia maendeleo yangu na ya mtoto.

Je, imekaaje hii?
Habari za barakuda mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ety eh ata mi naona mana aliniambia tusitafutane mi nimekausha kaanza mwenyewe kutuma text mana alinimbia mtoto akiwa na shida nimwambie maza ake sasa ananitafutia alijua mimi ntashindwa kuuchuna au.
Mna muda gani tangu mmpeane likizo.
 
Ushikwapo Shikamana.
Isiyo Kongwe Haivushi!!
 
Back
Top Bottom