Alinisaliti, nilichomfanyia hatokaa anisahau daima

Nimejifunza somo fulani kupitia story yako mkuu, RIP mama wawili.
 
Mkuu nemo,here we go Again!! There is no way I can justify what i did,, but at least had to get even!!! Kumuharibia utu??? Cmon cut Me some slack, sleeping around miezi miwili pre marriage yani Huyo MTU ana utu kweli??? Eway I had two options
a)ruin myself and become a drunkass destroying my career all along as I continue trying make her happy
b)do what I did


Sadly I'd go with option b) anytime of the day
 
Sir, I beg to respectfully differ ! Please know, this is not true. Ke na Me wote ni binadamu. Kwenye maswala ya moyo we feel the same as you guys,if not more. Ni kuwa labda tolerance level yetu ni kubwa kuliko nyie.
Naweza kubaliana na wewe kwenye tolerance,upande mungine mwanamke anapata nafuu zaidi akipozwa na kuaahidiwa kosa halitarudiwa,sababu mwanaume anaweza akaoa wanawake wengi,lakini mwanamke hawezi kuolewa na wanaume wengi.
 
fresh tuu...ulivyomfanyia....[emoji57] [emoji57] ...yaani wewe umnunulie gari yeye akampe bwana ake... ??..shenziiiii kabisaa.....
 
Sir, I beg to respectfully differ ! Please know, this is not true. Ke na Me wote ni binadamu. Kwenye maswala ya moyo we feel the same as you guys,if not more. Ni kuwa labda tolerance level yetu ni kubwa kuliko nyie.
Am with you in this one
 
fresh tuu...ulivyomfanyia....[emoji57] [emoji57] ...yaani wewe umnunulie gari yeye akampe bwana ake... ??..shenziiiii kabisaa.....
Mkuu gari hakua anampa bwana wake bali alikua analiacha kazini wanatumia la bwana wake!! Haha
 
Story yako ni nzuri ila kwangu imeingia dosari the way ulivyofanya kulipiza kisasi. Kuhusu kuamua kukaa pweke ni maamuzi ila katika maamuzi hayo usichanganye na tamaa ya kuchukuwa na kubadilisha wanawake. Inawezekana na nakuunga mkono wengine tunaenda mvua ya tano sasa. Faraja pekee imebakia watoto.
 
Hawaridhiki kwa kuwa wanaume wasioridhika wanahangaika usiku kucha kuwasumbua.
E.g. mimi nina jamaa anataka kumnyang'anya mke wake Rav 4 anipe mimi. Mimi na yeye nani hajaridhika?
ktk akili ya kawaida na wewe unashabikia hilo...??...[emoji45] [emoji45] [emoji45]
 
I am so sorry for what happened to the mother of your children. May God rest her soul in eternal peace, and thanks for sharing this info.

 
ishi kiseja....maana ukiwaza hivyo...useja ndio suluhisho....
otherwise...u' must be in.....broh.......ili neno familia litimie.....
 
Pole sana wanawake kuna muda hatueleweki tunataka nini, mtu kakupa kila kitu anakuonyesha mapenzi yote lakini unamsaliti sijui huwa ni pepo gani aisee
mmeumbwa hivyoo...[emoji57] [emoji57] ...sasa wacha twende hivyohivyo kindavandava....mlichonacho tunakihitaji sana....lazima tuwatumie...
 

Unasema mwanamke akisalitiwa ni less painful kwake? Kwa kuwa yeye ana moyo wa jiwe ama hana hisia? Ila nyie mkisalitiwa ndo panauma kwa kuwa mna mioyo ya nyama sio? Endeleeni kusaliti, wanawake nao siku hz wameamka, wamechoka kufanywa wajinga. Ukimsaliti huku na yeye anakusaliti kule. Sasa ukijua unasalitiwa kunywa maji ushushie... Usaliti unauma pande zote. Usijidanganye eti kwa mwanamke ni less painful
 
I am so sorry of what happened to the mother of your children. May God rest her soul in eternal peace, and thanks for sharing this info.
Mkuu BAK this is the best only being am missing in my life, kila nikiwa gym hua namkumbuka, she use to tell me tukiwa gym.... "Man, u don't stop when you are tired,u stop when you finish all your reps"
Let her rest in peace
 
safi sana mkuu,namna ulivoandika inaonyosha ukomavu uliotukuka na upeo wa hali ya juu uliokuwa nao wakati wa kukabiliana na dhoruba iliyokukumba sio kama wajinga wengine ati wanakimbiliaga kuua. na zaidi hapo ulivoifuta namba yake duh tungekuwa tuko watu 5 kati ya mia kama ww(na mimi nimoo) hii nchi ingekuwa mbali sana hii sio kulialia tuu na kulepa upopoma wa kukumbushia!
 
Aisee.! Pole sana Mkuu..

And una moyo sana mkuu! Ingawa ulimshushia kipigo lakini walau ulikumbuka kumpeleka hospitali, maana sitaki hata kuimagine kile kitu ambacho ningefanya kwenye situation kama hiyo..

Mungu atuepushe na hili lisitukute..
utaalamu waliojaliwa wa kuchanganya ukatili na huruma kwa wakati mmoja....ndio inawacost mkuu....
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…