Aliniomba mtoto sasa kanigeuka

muoe tuu! tena nasema muoe tuu maana haina jinsi
 
Endelea kumgegenda apate mwingine, mtoto asiekua na ndugu sio vizuri.
 
Achana nae...
Mwambie akupe mtoto wako aache utapeli wa mapenzi...
 
Kwani imeandikwa wapi na kwa katiba ipi kuwa ukimpa mtu mimba unatakiwa umuoe??
 
nashauri kuwe na child support!!we mlipogegedana uliomba ushauri JF?
 
dogo utalazimishwaje kuoa? hebu wacha upuuzi.!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…