BADILI TABIA
JF-Expert Member
- Jun 13, 2011
- 32,766
- 23,230
kusadikika ?
Haaaaa, usitake ncheke, ye hajui kuwa mwanamke anamatundu sita? Uliza waarabu watakuhesabia.
Mkuu kwa hiyo hata yule utakayemuoa au uliyemuoa ulikuwa umemtamani!Wewe mpaka leo bado unapenda wenzako tunatamani tu.Angalia usije ukanywa sumu
Ni kweli kabisa mkuu,huyu anahitaji ushauri nasaha!Psychological problem at work!
buyu dogo story zake bana...wee nae ulitakiwa jiunga umgegede au uliogopa utagegedwa na hao njemba
hahaha! Mzee wa kugegeda! Lol
hahahah, haya mambo kumbe ni vice verse "mimi mke wangu ndio huwa ananifumania kila siku, na anawachukia wanaume wote ila anampenda baba yake tu"
hahahah, haya mambo kumbe ni vice verse "mimi mke wangu ndio huwa ananifumania kila siku, na anawachukia wanaume wote ila anampenda baba yake tu"
Huyu jamaa siyo mkweli kwa mtazamo wangu.