Aliebuni wazo la vijana wa BAVICHA kwenda Dodoma Mungu ampe maisha marefu


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,900
Likes
65,561
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,900 65,561 280
Wazo hili,bila kujali utekelezaji wake utakuwaje au nini kitatokea siku hiyo,ni wazo lililotoa funzo kubwa sana kwa wakubwa kuacha kujisahau na pia ni onyo kama sio ishara ya nini kinaweza kuja kutokea siku za usoni iwapo mambo haya yataendelea.

Nina amini asilimia mia moja kuwa wakubwa wenye dhama ya mambo fulani fulani katika nchi hii hawakutarajia kuwa kuna siku vijana wa Taifa hili wanaweza kufikia hatua ya kupanga au kuandaa movement ya aina hii kutokana na kauli zao.

Uliebuni wazo hili nakupongeza sana na mungu akupe maisha marefu maana naamini umewapa watu homework ya kutosha na huenda wakajifunza.

Hata hivyo,itakuwa ni busara zaidi kama wahusika wote watakaa pamoja katika meza ya mazungumzo kwa lengo kushauriani namna bora ya kumaliza jambo hili pasipo kuleta madhara yoyote na kila mtu akajiona ana haki na haki yake inalindwa.
 
nyabhera

nyabhera

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
493
Likes
335
Points
80
Age
33
nyabhera

nyabhera

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
493 335 80
Aminaaa
 
Isaya Nehemia

Isaya Nehemia

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
562
Likes
403
Points
80
Isaya Nehemia

Isaya Nehemia

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
562 403 80
inciting a crime is an offence punishable under our laws. you must be punished.
Assisting police officer to stop commission of crime and reporting crime are primary duties of every citizen in this country under section 37 and 7 of Criminal Procedure Act respectively.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,779
Likes
16,160
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,779 16,160 280
Wazo hili,bila kujali utekelezaji wake utakuwaje au nini kitatokea siku hiyo,ni wazo lililotoa funzo kubwa sana kwa wakubwa kuacha kujisahau na pia ni onyo kama sio ishara ya nini kinaweza kuja kutokea siku za usoni iwapo mambo haya yataendelea.

Nina amini asilimia mia moja kuwa wakubwa wenye dhama ya mambo fulani fulani katika nchi hii hawakutarajia kuwa kuna siku vijana wa Taifa hili wanaweza kufikia hatua ya kupanga au kuandaa movement ya aina hii kutokana na kauli zao.

Uliebuni wazo hili nakupongeza sana na mungu akupe maisha marefu maana naamini umewapa watu homework ya kutosha na huenda wakajifunza.
Hivi watoto wa Mbowe na Lowasa watakuwepo?
 
J

Jang Bo Go

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
852
Likes
103
Points
60
J

Jang Bo Go

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
852 103 60
Assisting police officer to stop commission of crime and reporting crime are primary duties of every citizen in this country under section 37 and 7 of Criminal Procedure Act respectively.
Umemaliza mkuu. Safi sana.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,611
Likes
13,216
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,611 13,216 280
Wazo hili,bila kujali utekelezaji wake utakuwaje au nini kitatokea siku hiyo,ni wazo lililotoa funzo kubwa sana kwa wakubwa kuacha kujisahau na pia ni onyo kama sio ishara ya nini kinaweza kuja kutokea siku za usoni iwapo mambo haya yataendelea.

Nina amini asilimia mia moja kuwa wakubwa wenye dhama ya mambo fulani fulani katika nchi hii hawakutarajia kuwa kuna siku vijana wa Taifa hili wanaweza kufikia hatua ya kupanga au kuandaa movement ya aina hii kutokana na kauli zao.

Uliebuni wazo hili nakupongeza sana na mungu akupe maisha marefu maana naamini umewapa watu homework ya kutosha na huenda wakajifunza.
Mkuu kwa mazingira ninayoyaona, katika awamu ya 5 ya uongozi wa Magu, hautakuwa na kazi ngumu kama ya Upolisi......

Kwa kuwa kazi ya uaskari ni kupokea na kutekeleza amri yoyote inayotolewa na mabosi wako, bila kutakiwa kuhoji hata kama amri hiyo siyo halali.

Imagine sasa jinsi Jeshi la Polisi linavyojaribu kwa kila hali 'kujiumauma' na kujitahidi kuhalalisha mkutano wa CCM wa tarehe 23 mwezi huu na wakati huo huo kuharamisha mikutano mingine yote inayofanywa na vyama vya siasa vya upinzani!
 
KAWETELE

KAWETELE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
331
Likes
504
Points
180
KAWETELE

KAWETELE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
331 504 180
ila sidhan kama polis wamechulia serious.. wengine wameita ngoma ya kitoto
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,900
Likes
65,561
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,900 65,561 280
Mkuu kwa mazingira ninayoyaona, katika awamu ya 5 ya uongozi wa Magu, hautakuwa na kazi ngumu kama ya Upolisi......

Kwa kuwa kazi ya uaskari ni kupokea na kutekeleza amri yoyote inayotolewa na mabosi wako, bila kutakiwa kuhoji hata kama amri hiyo siyo halali.

Imagine sasa jinsi Jeshi la Polisi linavyojaribu kwa kila hali 'kujiumauma' na kujitahidi kuhalalisha mkutano wa CCM wa tarehe 23 mwezi huu na wakati huo huo kuharamisha mikutano mingine yote inayofanywa na vyama vya siasa vya upinzani!
Hii issue itawatesa sana maana ni aibu kuliko maelezo.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,170
Likes
9,227
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,170 9,227 280
Assisting police officer to stop commission of crime and reporting crime are primary duties of every citizen in this country under section 37 and 7 of Criminal Procedure Act respectively.
there is no justification of commiting a crime to stop another. a good citizen reports commission of any crime. however there is no crime which is about to be commited. which makes any who wishes to do any act related to that an offender.
 
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,201
Likes
607
Points
280
M

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,201 607 280
Kweli mkuu,maana wamewachaganya kisaikolojia,walikuwa wana waZUGA tu,lakini serikali yote imechanganyikiwa kila kiongozi anatoa matamko,hadi viongozi wa polisi wanabishana na vitoto vya BAVICHA,
 

Forum statistics

Threads 1,238,426
Members 475,973
Posts 29,319,968