Ali Mbarouk Mshimba mgombea wa CHADEMA Jimbo la Uzini Zanzibar

Ali Mbarouk Mshimba mgombea wa CHADEMA Jimbo la Uzini Zanzibar

Chadema wakichukuwa hilo jimbo naihama rasmi CCM. Hii challenge niliitowa hata Igunga.
Kuna siku utaingia kwenye kumi na nane, Igunga uliponea chupuchupu mpaka mkauwa watu na kutembea na mapanga mchana peupe!!!!!!!!! Sasa endelea na viapizo vyako hivyo tutakutafuta kupitia kwa mamodarotor tukuvishe TShirt na kukupa kadi!!!!!!!!!!!

 
Chadema wakichukuwa hilo jimbo naihama rasmi CCM. Hii challenge niliitowa hata Igunga.


Kwa jinsi ulivyoongea kwa kujiamini unanishawishi nikuamini kwa huo utabiri wako. Ila ngoja tusubiri mchakato wa uchaguzi na matokeo yatakapotoka.
 
Sa unafikiri hao wanaofanya hivyo ni waenda wazimu? wana sababu za kufanya hivyo na kwa sababu hizo hizo na nyenginezo CHADEMA haiwezi kuwa mbadala kule Zanzibar.

Hebu naomba sera na Dira ya CHADEMA kuhusu Zanzibar kwa ujumla!

Mkuu Ngekewa;
Katika siasa usiseme kitu fulani hakiwezekani kabisa,Politics is a mere game,it depends on how you play it on your advantage.Ulijua kama Igunga CDM watapata kura hizo? Sera ya CDM inajumuisha Jamhuri Ya Muungano wa Tanzania ambayo Zanzibar ni sehemu yake.
 
Kila mara nimekuwa nikisema ushindi katika siasa za tanzania kwa chadema its just a matter of time ni nani alijua ngome za ccm za dar na kanda ya ziwa kama mwanza kuongozwa na chadema na ccm kusahaulika katika majimbo hayo muda ndio utakaoihukumu ccm na wazanzibar wataamua sasa kuchagua mkombozi na sio walewale wenye mawazo yaleyale
 
Haya;tusubiri tuone;CHADEMA kuchukua jimbo lile ni kazi,hasa ukizingatia nguvu za mohamed Raza visiwani!
Anyway;
CHADEMA ni chama makini;hawaangalii ubunge wa keshokutwa tu,bali kukijenga chama znz kwa siku za mbeleni!
Heko CDM!!!
 
Kila mara nimekuwa nikisema ushindi katika siasa za tanzania kwa chadema its just a matter of time ni nani alijua ngome za ccm za dar na kanda ya ziwa kama mwanza kuongozwa na chadema na ccm kusahaulika katika majimbo hayo muda ndio utakaoihukumu ccm na wazanzibar wataamua sasa kuchagua mkombozi na sio walewale wenye mawazo yaleyale
uMEONA EEEH...
Ila CDM ijitahidi kujijenga znz;kwani huku TANGANYIKA imejijenga kwa miaka mingi hata kufikia hapo kilipo!
Siamini saana katika ndoto za kulala maskini;kuamka tajiri!!!
 
Back
Top Bottom