Ali Kiba amfunika Shilole show yake ya USA

Ali Kiba amfunika Shilole show yake ya USA

Mkuu unakosea kulinganisha hivyo, unless uko kishabiki zaidi

Msanii anachoangalia ni maslahi yake, hii ya idadi ya watu ni immaterial kabisaaa! Hata akitumbuiza watu 5 ni sawa tu, si anapata chake bana!! Au umeambiwa malipo yake yanategemea gate collection??

Suala la idadi ya watu ni la waandaaji mkuu, si suala la Kiba na wala halimuhusu kabisa, kuweni honest!!

Hapo ndipo tunapo kosea kuangalia malipo tu,kujaa kwa watu kwenye show ya msanii kuna faida kubwa kuliko hiyo hela unayo lipwa kwa show moja,ujue nini? Watu wanavyo jaa kwenye show kila mtu anavutika na wewe na thamani yako kimuziki inazidi kupanda hii inapelekea hata kujitangaza kimataifa zaidi,hatimae hata ukitoa nyimbo zako inakua rahisi watu kukujua na hata mapromota wana kufikiria kwa jicho la saba wakitaka kufanya kazi na wewe.

Amka kijana waza 1000KM ahead na sio una waza ki futi 10.
 
Chinga One Aaaaaah mkuu, kwahiyo unashauri msanii awe anauliza nyomi ikoje kwanza kabla ya kukubali kufanya show mkuu?? ilihali kalipiwa kila kitu na mtonyo wake kapewa

BTW tuko pamoja kule kwa Makongoro, huku I beg to differ with you mkuu, mi niko neutral kabisa, am neither in kiba's team nor mondi's ndo maana naangalia mambo objectively
 
Last edited by a moderator:
Hapo ndipo tunapo kosea kuangalia malipo tu,kujaa kwa watu kwenye show ya msanii kuna faida kubwa kuliko hiyo hela unayo lipwa kwa show moja,ujue nini? Watu wanavyo jaa kwenye show kila mtu anavutika na wewe na thamani yako kimuziki inazidi kupanda hii inapelekea hata kujitangaza kimataifa zaidi,hatimae hata ukitoa nyimbo zako inakua rahisi watu kukujua na hata mapromota wana kufikiria kwa jicho la saba wakitaka kufanya kazi na wewe.

Amka kijana waza 1000KM ahead na sio una waza ki futi 10.

Hujajibu swali la msingi, jukumu la kuandaa show na promo ni la msanii au promota?

Kwa nini Babu Tale na Fella wanasifiwa? Kwani bila wao Diamond hawezi kuimba? Chuki ikizidi sana unaweza jikuta unakuuwa mwanga ungali kijana.

Kama kujaza ukumbi pekee ndio mafanikio basi wanamuziki wa Ngwasuma na Twanga wangekuwa matajili wanajaza ukumbi kila siku au Mzer Yusuf na Jahazi lake. Think big.
 
Aaaaaah mkuu, kwahiyo unashauri msanii awe anauliza nyomi ikoje kwanza kabla ya kukubali kufanya show mkuu?? ilihali kalipiwa kila kitu na mtonyo wake kapewa

BTW tuko pamoja kule kwa Makongoro, huku I beg to differ with you mkuu, mi niko neutral kabisa, am neither in kiba's team nor mondi's ndo maana naangalia mambo objectively

Hatusemi kwamba akatae show au aulize nyomi ikoje,but wajifunze kitu kutokana na uchache wa idadi ya watu kwenye show zao.

Ngoja niku ulize kitu,kama ni mpenz wa soka utajibu hili swali,je ni kwa nini mchezaji amesajiliwa na kulipwa mshahara mnono lakini akiwa ana sugua benchi mechi kibao anaanza makelele ya kutaka kuhama club au ana anzisha mgogoro na kocha wake?
 
Ukiangalia picha zote zilipigwa kwa kuificha aibu tu maana hazijapigwa kwaeneo kubwa ni kundi la watu kama 20 tu
 
Hujajibu swali la msingi, jukumu la kuandaa show na promo ni la msanii au promota?

Kwa nini Babu Tale na Fella wanasifiwa? Kwani bila wao Diamond hawezi kuimba? Chuki ikizidi sana unaweza jikuta unakuuwa mwanga ungali kijana.

Kama kujaza ukumbi pekee ndio mafanikio basi wanamuziki wa Ngwasuma na Twanga wangekuwa matajili wanajaza ukumbi kila siku au Mzer Yusuf na Jahazi lake. Think big.

Here we go....sawa jukumu la kuandaa show na kufanya promo si la msanii na hapaswi kulaumiwa kwa hilo,but niku ulize swali dogo tu je kwa nini kunapo kua na mkutano wa kisiasa ukajaza watu kibao watu wanakua na matumaini ya chama/mgombea wao kushinda au kukubalika? Na kama mkutano huo ukawa na watu wachache kuliko ilivyo tegemewa ina kua ni dalili ya mgombea au chama hiko kuto kubalika kwenye eneo husika?
 
Hatusemi kwamba akatae show au aulize nyomi ikoje,but wajifunze kitu kutokana na uchache wa idadi ya watu kwenye show zao.

Ngoja niku ulize kitu,kama ni mpenz wa soka utajibu hili swali,je ni kwa nini mchezaji amesajiliwa na kulipwa mshahara mnono lakini akiwa ana sugua benchi mechi kibao anaanza makelele ya kutaka kuhama club au ana anzisha mgogoro na kocha wake?

Ni kweli kabisa,kama unaandaa show sehemu kwa kumleta msanii awe diamond au kiba halafu watu wasije kama ilivyotarajiwa na muandaaji hasara inakuwa kwa muandaaji wa show husika.

Hasara anayoipata msanii ni kwamba dau lake litashuka kwa show zitakazofata kwa waandaji wengine kulingana na eneo husika kwa maana muandaaji wa hatokubali apate hasara kwa hiyo dau litashuka.
 
Here we go....sawa jukumu la kuandaa show na kufanya promo si la msanii na hapaswi kulaumiwa kwa hilo,but niku ulize swali dogo tu je kwa nini kunapo kua na mkutano wa kisiasa ukajaza watu kibao watu wanakua na matumaini ya chama/mgombea wao kushinda au kukubalika? Na kama mkutano huo ukawa na watu wachache kuliko ilivyo tegemewa ina kua ni dalili ya mgombea au chama hiko kuto kubalika kwenye eneo husika?

Mfano wako ni fyongo kabisa mimi kata ninayoishi Cuf huwa hawakosi mitaa walau miwili kils uchaguzi na wakati wa kampeni Ccm ndio inajazaga watu lakini kwenye sanduku la kura wanaanguka. Huo ni mfano fyongo.

Tukileta ushabiki kwa kila jambo tutakuwa hapa hatuna tofauti na majinga yaliyojazana Insta.

Labda mmeanza kufuatulia muziki kipindi cha Diamond nakupa home work tafuta video za Dr Remmy kwenye womad festival pili tafuta video za Tatunane nane kwenye matamasha ya ulaya, tafita videoo za Xplastaz wa A Town, Mr 2 Sugu na Balozi wakiwa kwenye mundial festival then ndio utaelewa naongea nini na ndipo utajuwa wengine hapa tunabuzibuzi na kudigest ugali tu wengi wao hapa ni teenagers na hakuna anayejuwa muziki.

Kwanza kabisa lazima mtu ujuwe tofauti ya tamasha na one man show, ndio maana ni rahisi kwa Team ya Diamond kuwadanganya mazuzu kwamba show ya Kigali na Ccm Kirumba zilikuwa ni shoow zake wakati ukweli ni kwamba yale ni matamasha na Management yake inajipanga vizuri kuchukuwa coverage na kumpromote msanii wao, good for him.

Tafuta hizo video nilizokuambia halafu rudi hapa uniambie diamond ni lini aliwahi kuperform ulaya kwenye matamasha kama hayo? Zamani watu wenye akili mgando kama za mashabiki wa Diamond nao walikuwa wanaamini Dr Remmy ndio alikuwa anajaza uwanja kwenye yale matamasha na tunguli zake kifuwani kumbe yale ni matamasha kama Fiesta hata uwe mbovu nyomi utalikuta na wazungu watakushangilia maana wakishavuta bangi zao na mapombe wao mziki wowote safi tu.

Tunapoongelea one man show ni kama show ya London this is it ya Wacko Jacko ticket ziliisha kabla ya show na Mungu akampenda zaidi show ikaota mbawa.
 
Hatusemi kwamba akatae show au aulize nyomi ikoje,but wajifunze kitu kutokana na uchache wa idadi ya watu kwenye show zao.

Ngoja niku ulize kitu,kama ni mpenz wa soka utajibu hili swali,je ni kwa nini mchezaji amesajiliwa na kulipwa mshahara mnono lakini akiwa ana sugua benchi mechi kibao anaanza makelele ya kutaka kuhama club au ana anzisha mgogoro na kocha wake?

Mkuu kwa kuzingatia hapo kwa red, ngoja tu nikuache manake mwenzangu uko kishabiki zaidi, mwenzio niko open-minded, so hatutaelewana kabisaaa!
 
Here we go....sawa jukumu la kuandaa show na kufanya promo si la msanii na hapaswi kulaumiwa kwa hilo,but niku ulize swali dogo tu je kwa nini kunapo kua na mkutano wa kisiasa ukajaza watu kibao watu wanakua na matumaini ya chama/mgombea wao kushinda au kukubalika? Na kama mkutano huo ukawa na watu wachache kuliko ilivyo tegemewa ina kua ni dalili ya mgombea au chama hiko kuto kubalika kwenye eneo husika?

halafu pia unapoleta msanii unategemea upate faida wewe muandaaji,sasa kama msanii umemleta na muitikio wa watu unakua duni ina maana huyo mtu hatorudia tena kukuleta au kama akikuleta basi dau litashuka otherwise kiwango cha msanii husika kipande.

Lakini haijalishi kwa mifano wala hasara kwa nani,hii show ya Kiba huko uzunguni haikuwa na watu na haikulingana na ufalme wake labda uniambie malipo yake hayakuwa makubwa au kuna ishu nyingine alienda kufanya tofauti na mziki, tusidanganyane hapa.

Hata ingekuwa nyie diamond kafanya madudu yale mngesema sana tu,aaaarhgh ptuuuuu!!!
 
Hizi team zenu aisee mtatoana roho!! Waacheni hawa vijana wajiingizie mkate wa kila siku, msigombane bure wakati wenzenu wakiingiza mapesa.
 
Kimbley Jahazi la mzee Yusuf ndio habari ya mujini kwa mashangingi yote na mapashkuna yote ya mjini, sasa wewe kama unalipia show ya Jahazi ije kupiga mbagala kibondemaji swala la promo ni la kwako Mzee Yusuf ataleta vyombo saa 4 asubuhi mambo ya PA utajuwa mwenyewe, yeye ameshavuta mpunga wake.

Ssasa upate hata billion moja yeye hana shida na ukipata hasara ni juu yako. Sasa mnapomsakama Kiba kwa jukumu ambalo si lake nashindwa hata kuwaelewa au mara hii mmesahau Diamond alikataa kupanda jukwaani Ujerumani mpaka alipwe na promota?
 
Last edited by a moderator:
Mmh, kibogo mbona kama ni zile show za "sebuleni"?
 
Last edited by a moderator:
DUh hyo show ni ya sitting rum hakika. Hapo hakuna cha ni jukumu la promota kutangaza show ama vipi so mnataka kusema matangazo ya show hayakuwafikia watu?

Hakuna kitu kama hicho issue ni kwamba jamaa kadrop sana ata kama ni yeye aliyesifika zamani kua aliongoza kupita show za nje ila am sure yeye binafsi amenote kitu kua kadrop.

Hata kama mashabiki mtasema kala mpunga wake he has got nothing to loose, ila deep down atasononeka kua mashabiki hawakua wengi.

Pole Kiba!!!!
 
Mtimti Sawa mkuu wangu ila fahamu pia hiyo pia ni timing ilipangwa kabisa na wala haijaja accidentally tu. Ni mojawapo ya vitu vinavyoongeza credibility ya msanii.

Diamond sio tu ni mwanamuziki, bali pia ni mfanyabiashara na hii inastahili kuigwa na wasanii, mameneja na hao mapromota pia. So sifa zitamrudia tu platnumz na management yake kwa kujaza nyomi n it does not matter ni 'after rugby' au ni nini!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom