Ali Kiba amfunika Shilole show yake ya USA

Ali Kiba amfunika Shilole show yake ya USA

Naona wengi mnamkandia kiba bila kujua hali halisi. Wasanii wetu karibu woote wanaokuja kutumbuiza Ulaya (mi nipo London na nimehudhuria show nyingi tu za wasanii wetu), huwa wanatumbuiza kwenye ukumbi mdogo sana ambazo huingiza watu kama 300 hivi.

Wasanii wa Bongo ambao walitumbuiza kwenye ukumbi mkubwa na wakajaza basi ni yamoto band walivyokuja London. Nini tatizo? Wengi wanaokwenda kwenye show ni Wabongo, tena wachache wanaopenda kutoka. Tofauti na wenzetu Wakenya na Waganda huwa wasanii wao wakija basi utashangaa ukumbi unavyojaa.

Juzi kati alikuja Diamond hapa London na picha zikapigwa kuonesha watu wamejaa sana. Lakini nataka kuwambia na najua wengine wanajua; ile event ilijaa Wakenya wengi sababu ilitangazwa kama "after rugby party".

Hizi huwa ni event za Wakenya na zinafanyika kila mwaka mwezi wa tano, hivyo siku hiyo ni kama Diamond alidandia tu na kama wasingesema ni "after rugby event" basi wasingepata watu kama vile. Hizi show huwa zinajaza Wakenya mpaka police wanakuja kuzuia watu wasiingie ukumbini.

Hivyo msitoane macho kwa kudhani wasanii wetu huwa wanajaza kumbi za Ulaya na Marekani, hali huwa ni hivyo hivyo tu.
 
Naona wengi mnamkandia kiba bila kujua hali halisi. Wasanii wetu karibu woote wanaokuja kutumbuiza Ulaya (mi nipo London na nimehudhuria show nyingi tu za wasanii wetu), huwa wanatumbuiza kwenye ukumbi mdogo sana ambazo huingiza watu kama 300 hivi.

Wasanii wa Bongo ambao walitumbuiza kwenye ukumbi mkubwa na wakajaza basi ni yamoto band walivyokuja London. Nini tatizo? Wengi wanaokwenda kwenye show ni Wabongo, tena wachache wanaopenda kutoka. Tofauti na wenzetu Wakenya na Waganda huwa wasanii wao wakija basi utashangaa ukumbi unavyojaa.

Juzi kati alikuja Diamond hapa London na picha zikapigwa kuonesha watu wamejaa sana. Lakini nataka kuwambia na najua wengine wanajua; ile event ilijaa Wakenya wengi sababu ilitangazwa kama "after rugby party".

Hizi huwa ni event za Wakenya na zinafanyika kila mwaka mwezi wa tano, hivyo siku hiyo ni kama Diamond alidandia tu na kama wasingesema ni "after rugby event" basi wasingepata watu kama vile. Hizi show huwa zinajaza Wakenya mpaka police wanakuja kuzuia watu wasiingie ukumbini.

Hivyo msitoane macho kwa kudhani wasanii wetu huwa wanajaza kumbi za Ulaya na Marekani, hali huwa ni hivyo hivyo tu.
Chinga One soma hapa. I'm talking from experience.
 
img_8635.jpg


hio picha ni front row,mkono wa Ali Kiba unaonekana hapo. Na mwisho wa ukumbi unaoneka nyuma,sasa tuseme ukweli kuna watu hata 100 hapo???

Wengine walikuwa wameenda msalani
 
Hao watu ni chini ya 25 kwa hesabu za haraka haraka. C kwamba tunafurahia lakini inasikitisha sana yan kana kwamba Tuna msanii mmoja tu Tanzania. Mana Kenya Jaguar alipata watu wengi na Sauti Soul US tour zao.

Picha japo inazngua I hope kama una macho ya nyoka utaona zaidi ya watu 25
 

Attachments

  • 1433839569395.jpg
    1433839569395.jpg
    11.3 KB · Views: 244
Hiii thread kila nikiifungua nacheka tu, dah kupiga show ughaibuni nako ni kazi sana.

Kama ni kweli Kiba alipiga show ya namna hii, inatakiwa ajifunze alipokosea. Aangalie mapromota anaoingia na mkataba, sio anaingia mkataba na mapromota majalala wanampigisha show za sebuleni utadhani anatumbuiza kwenye besidei pati buana.

Vinginevyo hadhi yake itazidi kushuka king gani anapiga show ya ivo. Au alivimba kichwa na show za fiesta akajua na huko atajaza, teh! teh! king buana.
 
hakuna cha after rugby party wala after hockey party, kitu kilibuma!! He he he diamonds are foreveeerrrrr... Ngoja nikagawe likes mie na rahajee???
 
Mchiwa Ng'ambaku Labda kwa faida ya wote hebu tusemezane kidogo, je, msanii anapoalikwa nje jukumu la kuandaa show na promo ni la nani? Na pili malipo ya msanii yanategemea gate collection au mkataba? Naona viwango vya chuki kwa Wabongo vipo kiiwango cha juu kabisa.
 
Last edited by a moderator:
Na zile show za Chibu vipi? Mbona wanajaa?au chibu yeye sio msanii wa bongo?

Mkuu unakosea kulinganisha hivyo, unless uko kishabiki zaidi

Msanii anachoangalia ni maslahi yake, hii ya idadi ya watu ni immaterial kabisaaa! Hata akitumbuiza watu 5 ni sawa tu, si anapata chake bana!! Au umeambiwa malipo yake yanategemea gate collection??

Suala la idadi ya watu ni la waandaaji mkuu, si suala la Kiba na wala halimuhusu kabisa, kuweni honest!!
 
kwani shilole hana thamani????? au we ulitaka afananishwe na nani labda? toa maoni yako :glasses-nerdy:
 
Jamani let me tells you something you guys...... Ally Kiba asifaninishwe na shilole for which reasons? Ally k ni mwanamuziki ambae bado anatafuta soko la muziki nchini kwake and he is struggling and shilole like wise, Ally k hajafikia level za kimataifa and shilole also. Sasa hebu mnaoona ameshushwa hadhi ebu tuambieni basi hadhi yake hapo ni kina nani???
 
Back
Top Bottom