Ali Kiba amfunika Shilole show yake ya USA

Ali Kiba amfunika Shilole show yake ya USA

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Posts
3,221
Reaction score
4,694
Ali Kiba amemfunika Shilole huko USA baada ya show yake kupata watu wasiozidi 30. Msanii huyu mwenye tuzo ya watu ambaye alitangaza kutopiga tena show za playback, lakini show hii aliimba juu ya cd mwanzo mpaka mwisho bila kuwa na bendi.

Cha zaidi alikuwa na mdogo wake Abdul ambaye alikuwa kama stage show wake siku hiyo. Mavazi walipendeza sana kwani walivaa mashati meusi ya bahama.

Shilole ajipange sana safari hii akirudi kupiga show za majuu kwani mwenzie kafunika mbaya haswa ukumbi aliotumia wenye muundo wa sebule na uliopambwa kwa mapazia ya kumeremeta. Big up K 4 real.
 
Mleta mada umetia aibu sana hata kama ni chuki zenu na hivyo vi team vyenu. Angalia hizo picha halafu linganisha na hicho ulichopost.


Ali Kiba na mdogo wake Abdu Kiba wakipagawisha wana DMV katika ukumbi wa Fire Station 1 ,Jumamosi June 6,2015.



Wana DMV wakiruka "kimanga".



Abdu Kiba akighani.



Kazi tu.


Mashabki wakipagawa.


Wana DMV wakipagawa.






Akitoa "sumu" mdau haamini kama kamshika Kiba.





DMK NA Aj Ubao.



Wadau wa DMV.


 
Kiba ni wakumfananisha na Shilole😱 acha matusi bana :thumbdown:
 
kabila nyingi za tanzania hazimruhusu mwanaume kushindana na mwanamke
 
Kwwli kabisa Shilole lazima akaze, la sivyo Kiba atamkimbiza sana.
 
Hii ndio tunaita unfaircompetition!Huwezi kua serious mdau,yaani Kiba na shilole????
 
Ila alichowashangaza wabongo wa US baada ya kumaliza kutumbuiza audience waliovutiwa na wimbo wa chekecha cheketua waliomba wanunue video yake
Hapo ndipo hata waliokuwa hawamjui wakamjua kumbe bado ni chipukizi.video hana

Teh teh teh jamani et Chipukizi
 
Ila alichowashangaza wabongo wa US baada ya kumaliza kutumbuiza audience waliovutiwa na wimbo wa chekecha cheketua waliomba wanunue video yake
Hapo ndipo hata waliokuwa hawamjui wakamjua kumbe bado ni chipukizi.video hana


heheeee mi sina nenooo sina mbavu hapo nilipoo duuuu
 
Back
Top Bottom