Alfajiri ya siku ile, kwangu itakuwa hivi!

Alfajiri ya siku ile, kwangu itakuwa hivi!

masopakyindi

Platinum Member
Joined
Jul 5, 2011
Posts
18,834
Reaction score
14,990
RATIBA YANGU 25/10/2015
1. Naamka saa 11 asubuhi, nawaombea wote waliokomboa nchi hii toka kwa wakoloni na waliokomboa nchi hii kutoka kwa mvamizi Nduli Idd Amin ambao leo hii wanaonekana hawajafanya kitu.
2. Nazunguka nyumba mara 7 kama ishara ya ukombozi huku nikiimba aliserema aleja, namaliza na push
up 10.
3.Naangalia video za Lema, Msigwa, Lissu, Mbowe ambazo walisema Lowassa ni fisadi. Namalizia na clip ya Nyerere akieleza kwanini Lowassa alikatwa 1995.
4. Naoga maji ya baridi, kisha napata chai ya tangawizi.
5. Navaa headphone, naweka wimbo wa CCM mbele kwa mbele. Nachukua kikatio, naenda kumstaafisha Lowassa siasa.
 
Wendi kunya!? Maana utakosa mood baada ya saa nne lowasa atakuwa kashinda.
 
RATIBA YANGU 25/10/2015
1. Naamka saa 11 asubuhi, nawaombea wote waliokomboa nchi hii toka kwa wakolon na waliokomboa nchi hii kutoka kwa mvamizi Nduli Idd Amin ambao leo hii wanaonekan hawajafany kitu.
2. Nazunguka nyumba mara 7 kama ishara ya ukomboz huku nikiimba aliserema aleja, namaliza na push
up 10.
3.Naangalia video za Lema, Msigwa, Lissu, Mbowe ambazo walisema Lowassa ni fisadi. Namalizia na clip ya Nyerere akieleza kwanin Lowassa alikatwa 1995.
4. Naoga maji ya baridi, kisha napata chai ya tangawizi.
5. Navaa headphone, naweka wimbo wa CCM mbele kwa mbele. Nachukua kikatio, naenda kumstaafisha Lowassa siasa.
Waombee na akina Makaidi, Mtikila, Dr Mvungi na wengine weni ambao hawakumaliza safari!
 
RATIBA YANGU 25/10/2015
1. Naamka saa 11 asubuhi, nawaombea wote waliokomboa nchi hii toka kwa wakolon na waliokomboa nchi hii kutoka kwa mvamizi Nduli Idd Amin ambao leo hii wanaonekan hawajafany kitu.
2. Nazunguka nyumba mara 7 kama ishara ya ukomboz huku nikiimba aliserema aleja, namaliza na push
up 10.
3.Naangalia video za Lema, Msigwa, Lissu, Mbowe ambazo walisema Lowassa ni fisadi. Namalizia na clip ya Nyerere akieleza kwanin Lowassa alikatwa 1995.
4. Naoga maji ya baridi, kisha napata chai ya tangawizi.
5. Navaa headphone, naweka wimbo wa CCM mbele kwa mbele. Nachukua kikatio, naenda kumstaafisha Lowassa siasa.

Asanteeeeeeeeeeeeeee









".......mtu akikuambia upige kura na ulinde kura ..mwambie mzee njoo tulinde wote..."
Kanali kinana

Jioni njema kwa hisani ya raisi wa awamu ya tano
Dkt john pombe magufuli.
 
Heheee!!! Yaani system ya mjinga ni majanga.....halafu unasubiri miaka 5 mingine ya ufisadi.
 
RATIBA YANGU 25/10/2015
1. Naamka saa 11 asubuhi, nawaombea wote waliokomboa nchi hii toka kwa wakolon na waliokomboa nchi hii kutoka kwa mvamizi Nduli Idd Amin ambao leo hii wanaonekan hawajafany kitu.
2. Nazunguka nyumba mara 7 kama ishara ya ukomboz huku nikiimba aliserema aleja, namaliza na push
up 10.
3.Naangalia video za Lema, Msigwa, Lissu, Mbowe ambazo walisema Lowassa ni fisadi. Namalizia na clip ya Nyerere akieleza kwanin Lowassa alikatwa 1995.
4. Naoga maji ya baridi, kisha napata chai ya tangawizi.
5. Navaa headphone, naweka wimbo wa CCM mbele kwa mbele. Nachukua kikatio, naenda kumstaafisha Lowassa siasa.

Ujumbe huu umeletwa kwako kwa hisani ya watu wa Lumumba.
 
hahahaahaaaaaaaa ioooo nzuri "mzee njoo tulinde wote".....na io ndio akiri ya kijana wa tanzania.....unajua bana siku zote mwenye akiri akikueleza jambo la kijinga af ukakubali anakudharau.....ivoooo mbowee ad kuzungumzaa vileee alisha wadharau wafuasi wa chama chake na kugundua ni kweli wapumbafu na malofa kama alivyosema mzee mkapaaa...hahaahahahahahahhhah
 
RATIBA YANGU 25/10/2015
1. Naamka saa 11 asubuhi, nawaombea wote waliokomboa nchi hii toka kwa wakolon na waliokomboa nchi hii kutoka kwa mvamizi Nduli Idd Amin ambao leo hii wanaonekan hawajafany kitu.
2. Nazunguka nyumba mara 7 kama ishara ya ukomboz huku nikiimba aliserema aleja, namaliza na push
up 10.
3.Naangalia video za Lema, Msigwa, Lissu, Mbowe ambazo walisema Lowassa ni fisadi. Namalizia na clip ya Nyerere akieleza kwanin Lowassa alikatwa 1995.
4. Naoga maji ya baridi, kisha napata chai ya tangawizi.
5. Navaa headphone, naweka wimbo wa CCM mbele kwa mbele. Nachukua kikatio, naenda kumstaafisha Lowassa siasa.
unasoma na ile quote ya ikulu sio pango la walanguzi unaenda kuwakata
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom