Albadir iliyosomwa Tanga

Usiombe kusomewa kisomo alafu wasomaji wamesimama kwa mguu mmoja kuanzia wanaanza mpaka wanamaliza, kama huamini waulize wenyeji wa Tanga kuhusu historia ya Alfani Kigozi,,,
 
Kuna kijana mmoja alinunua shamba nje ya mji karibu na msikiti cha ajabu kwa jeuri akaenda kufuga nguruwe, wale wahusika walimfuata wakamsihi akawajibu nyodo, baada ya kisomo inadaiwa hakuwahi kukanyaga na akatelekeza na shamba.
 
Mimi kuna binti alinizungusha mwaka mzima ,nikaenda kwa mzee wangu magomeni hadi leo niko navinjari tuuu ...soloooo nampenziii
 
Inaitwa tindikali ya kiroho kuna wengine huanza kufa kwa kunyonyoka nywele kucha ngozi hatimaye nyama.. Ni vifo vya mateso mno
mshana jr ndugu yangu. Wala si albadir per se! Ni njaa kali iliyopitiliza ikichochewa na tamaa ya fisi! Vijana wameshamsoma mwenyekiti wetu. Wameshajua huwa anateua watu wa aina gani! i.e. tabia za kibashite bashite na ki-Gambo Gambo! Basi wao wanafanya bidii ya kuvaa tabia hizo ili waonekane kwa urahisi! Ukuu wa Wilaya na Mkoa unafanya watu wanakuwa kama wamepata madhara ya albadir! Lakini huko mbali na ukweli kwani binadamu mzima kujitoa ufahamu namna hii ni sawa na kupigwa albadir tu!
 
...[HASHTAG]#mshana[/HASHTAG] jr kumbe ...[HASHTAG]#cocochanel[/HASHTAG] ni goma lako sikujua hilo hehehe

Ova
 


JERRY MURO anaeleweka anachoaandika labda tatizo ni kuonesha hasira zake kwa wale ambao anaamini hawako upande ANAO AMINI YEYE. Hivyo mara nyingi anatumia LUGHA KALI, lakini kama utaziweka hizo kasoro nilizo zitaja kuna baadhi ya mambo yana ukweli,hata hivyo ni mtazamo wangu binafsi, niko tayari kukosolewa!!!
 
Tatizo la Jerry " wamemchezeya" saaaaana!!
 
Usiombe kusomewa kisomo alafu wasomaji wamesimama kwa mguu mmoja kuanzia wanaanza mpaka wanamaliza, kama huamini waulize wenyeji wa Tanga kuhusu historia ya Alfani Kigozi,,,
Duu ni kweli kabisa kwakuwa hata shetani akisimamia mguu mmoja hasa wa kushoto lazima kinuke mbaya
 
...[HASHTAG]#mshana[/HASHTAG] jr kumbe ...[HASHTAG]#cocochanel[/HASHTAG] ni goma lako sikujua hilo hehehe

Ova
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] halafu ananipenda kinoma
 
Nimependa namna ulivyofikisha ujumbe wako, umetumia vyema kiswahili pamoja na alama za uandishi.
Hongera sana mkuu.
[emoji115] [emoji115] [emoji120] [emoji123] [emoji106] [emoji115]
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji12] [emoji14] [emoji23] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Soon hujy jamaa jry maro sijui manini ataishia kubaya, atapotea kama ua lililonyauka, nahisi ana wadudu kichwani kama kondoo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…