Alaumiwe nani?

AshaDii

AshaDii

Platinum Member
16,229
1,500
Alaumiwe mvulana... Kwa kujua fika kuwa huyo binti wa kati anampenda fika na kumuamini then bado anampiga chenga hapo hapo; bora hata ingekuwa mbali na hapo. Huyo binti hapo nyuma hawezi laumiwa saana. Love makes you do crazy things... Ukute yupo radhi walau apate hilo busu kwa njia ya uficho mradi aridhie hamu ya penzi lake juu ya jamaa...
 
snochet

snochet

JF-Expert Member
1,283
1,250
alaumiwe msichana mwenye nguo nyeusi,haja-concentrate kwenye jambo analofanya ndo maana anaibiwa
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
2,151
1,195
Kwanini utangulize kulaumu badala ya kuuliza apongezwe nani?
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
3,522
1,225
Hakuna wa kulaumiwa hapo kwani wanawake hao wanajua kuwa wanashea mwanaume.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
3,613
1,225
huyo mwanaume na huyo mwanamke mwenye nyekundu, wote ni wa kulaumiwa maana hawajamtendea haki huyo dada mwenye nyeusi!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
12,567
2,000
Shetani maana kajishikiza kwenye mioyo, miili, akili za hao wote!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
48,577
2,000
alaumiwe msichana mwenye nguo nyeusi,haja-concentrate kwenye jambo analofanya ndo maana anaibiwa
amezidiwa na mihamu hadi anasahau kuchunga mali zake kikamilifu
 
promiseme

promiseme

JF-Expert Member
2,708
1,195
Huyo mdada alukumbatiwa akiona hayo ya mabusu kama njiwa anaweza kuzimia....duh huyo jamaa kiboko....
 
Tuko

Tuko

JF-Expert Member
11,185
1,500
Kwa nini kulaumiana wakati naona wanaelekea kwenye 3some game?
 

Forum statistics


Threads
1,424,547

Messages
35,066,730

Members
538,014
Top Bottom