Alama hizi za bra zinatokaje?

Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
16,357
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
16,357 2,000
Natafakari Mistari Usijekuchanganya
Kuna Ile Idara Inayohusika Na Rangi Za Bendera Ya Taifa Wakatujia Eti Njano Iitwe "Dhahabu"
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
Akatengua Iwe Njano



Nawaza Hiyo Mistari Ya Njano Ama Dhahabu
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
25,637
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
25,637 2,000
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚...mle inapopita bra ndo kunaacha alama ya kuonekana sana ...hahaha shem bwana
Ndiyo maana nasema weka picha ili ushauriwe vizuri...

Hehehe Bra mnazipitisha kwa mbele na nyuma sasa hizo alama zimezidi zaidi wapi...


Cc: mahondaw
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
15,372
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
15,372 2,000
Ndiyo maana nasema weka picha ili ushauriwe vizuri...

Hehehe Bra mnazipitisha kwa mbele na nyuma sasa hizo alama zimezidi zaidi wapi...


Cc: mahondaw

mle mle zilimopita...ndo zimezidi kuonesha mgongoni na mabegani
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
15,372
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
15,372 2,000
πŸ˜‚πŸ˜‚
Natafakari Mistari Usijekuchanganya
Kuna Ile Idara Inayohusika Na Rangi Za Bendera Ya Taifa Wakatujia Eti Njano Iitwe "Dhahabu"
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
Akatengua Iwe Njano



Nawaza Hiyo Mistari Ya Njano Ama Dhahabu
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
636
Points
1,000
Mtafiti77

Mtafiti77

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
636 1,000
Unaonekana una haraka, utajiharibu ngozi bure. Kuwa mwenye subira, punguza matumizi ya hiyo kitu itapungua au kuondoka kabisa. Aidha, fikiria upya aina za bra unazotumia hasa material na size. Kuna material zenye nailoni kwa wingi si nzuri, naona hii hata vichupi vyenu vile kama kamba, vingi vina nailoni, mwili/ngozi haipumui, inachomeka haswa.
 
G

gonjabombo

Member
Joined
Mar 13, 2019
Messages
54
Points
125
G

gonjabombo

Member
Joined Mar 13, 2019
54 125
Habari zenu wanawake wenzangu..
Hivi hizi alama za brazia huwa inawezekanika kutoka kweli? naamanisha zile sehemu inayopita brazia..inaacha mark mno jaman..nimeanza jichukia

Je kuna dawa yyt au mafuta yyt yanayoweza kusaidia kutoa!?yaan inafikia hatua unashindwa kuvaa backdress..au nguo zifananazo ..kama offshoulder!sio mabegani tu ni had huku mgongoni...itafikia kipindi ht kwenda beach tutaogopa..!hebu nataka jua na nyie zinawatokea..at first nilikua nalala na bra.. (mazoea mabaya)sasa hv nimeacha ila alama bado tu😒😒😒😒😒!
cc.
Nalendwa ,Shunie espy Heaven Sent Meeyah !

Wanawake mna tabu kweli, thats being a woman, kama utaki kuwa mwanaume... hizo alama ni pambo,zinapendeza
 

Forum statistics

Threads 1,303,867
Members 501,152
Posts 31,495,619
Top