Alama gani unamwachia mpenzi/mwenza wako?


NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Nadhani watu wengi hawajadhani na kuona umuhimu wa jambo hili...

Kila siku inapoanza (hasa za kazi kwa sisi wafanyakazi) tuna masaa mengi ya kututenga na wapenzi wetu kwa zile shughuli na pilika za kutwa nzima....huwa ni kitu gani unafanya asubuhi wakati kila mmoja anapochukua njia yake kuelekea kwenye pilika za kutwa ili kuendelea kuweka uzito na hamu ya kukutana tena jioni mara baada ya saa za kazi?

Tupe uzoefu wako hapa na namna ulivyoona inavyofanya kazi kwenye kuweka ile hali ya "kutamaniana" in such a point it is hard to wait till you meet again later evening...

Karibuni
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Mie huwa nashukuru muda wa kutengana asubuhi unapofika.
OTIS.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Nianze kwa kutoa uzoefu wangu binafsi...

Kwanza niseme wazi kuwa "Nyota njema huonekana asubuhi"...unavyoanza siku kwenye penzi lako kunaamua litakavyokuwa siku nzima...

Asubuhi muda mchache kabla hatujaachana kila mtu njia yake ya kazi huwa nafurahia kusimama "farewell area" ambayo tumejiwekea nyumbani kwetu nikimkumbatia na kumtakia kazi njema na siku njema then i kiss and let her go.......I also make a promise ya surprise yoyte itakayomweka kutwa nzima kuwaza (sio lazima kiwe kitu chenye kutumia fedha) japo najua ni nini nitakachokifanya.....always makes her want more from me and on the other side she is not short of surprizes kwangu na hii inafanya kila mara tuitamani sana jioni kwa kuwa tunajua kutakuwa na kitu fulani kipya....

Note: Ni muhimu kuwa mbunifu ili kuhakiisha hakuna "uyebo yebo" utakaokinaisha.....si unajua tena nafsi nayo ina njaa na inataka kushibishwa jamani......lol
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Mie huwa nashukuru muda wa kutengana asubuhi unapofika.
OTIS.
Hhaaaaaa, dah mkuu hili nalo neno.........

pole sana kaka, you need to seek some help and advice mkubwa maana hilo sasa balaaa....

Unaweza ukatusaidia kujua ni kwa nini unafurahia kutengana asubuhi? There must be some reason interesting to hear
 
HekimaMoyoni

HekimaMoyoni

Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
55
Likes
1
Points
0
HekimaMoyoni

HekimaMoyoni

Member
Joined Dec 9, 2010
55 1 0
Mimi Hua nampa kiss, na kumwambia kua nita-mmiss sana kutwa nzima.
Namsifia kwa utundu aliouonyesha usiku na namwahidi mapenzi moto moto akirudi.

Ikifika mchana nam-text na kumpa ujumbe flan unaoonyesha kua namhitaji.
 
K

Kungwi

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
13
Likes
2
Points
0
Age
42
K

Kungwi

Member
Joined Sep 7, 2011
13 2 0
ucku ni muda wako mzuri kumfanya kesho akukumbuke nakutamani kukuona tena
na kikubwa ni upendo wa kweli coz alama haina umuhmu watu wengi wanaibiwa na hawajui.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Siku hizi siyo kama zamani, ma-simu ya mejaa tele ni kutuangiana tu unapojihisi kumsikia hata salam, maana sauti pia ni kionjo tosha
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,094
Likes
17,795
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,094 17,795 280
Mimi Hua nampa kiss, na kumwambia kua nita-mmiss sana kutwa nzima.
Namsifia kwa utundu aliouonyesha usiku na namwahidi mapenzi moto moto akirudi.

Ikifika mchana nam-text na kumpa ujumbe flan unaoonyesha kua namhitaji.
kwahiyo nyinyi kila siku usiku ni watu wa kufanya mautundu? Basi lazima itakuwa imeota sigida hiyo kitu.
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,094
Likes
17,795
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,094 17,795 280
Mimi Hua nampa kiss, na kumwambia kua nita-mmiss sana kutwa nzima.
Namsifia kwa utundu aliouonyesha usiku na namwahidi mapenzi moto moto akirudi.

Ikifika mchana nam-text na kumpa ujumbe flan unaoonyesha kua namhitaji.
kwahiyo nyinyi kila siku usiku ni watu wa kufanya mautundu? Basi lazima itakuwa imeota sigida hiyo kitu.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,382 280
naomba awahi kutoka kabla baba muuza samaki hajapita, kwani akimkuta hawezi kunipa nyongeza.
 

Forum statistics

Threads 1,213,864
Members 462,337
Posts 28,493,226