Al shabaab war briefing on Citizen TV | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al shabaab war briefing on Citizen TV

Discussion in 'International Forum' started by Mutambukamalogo, Nov 19, 2011.

  1. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maelezo kuhusiana na vita na Al shabaab na hali ilivyo kwa sasa yanaendelea on Citizen TV now. Yanatolewa na viongozi na makamanda wa KDF.Fatilia
     
  2. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa askari wa Kenya waliouawa na al shabaab ni watatu, waliokufa kwa ajali ya ndege ni watano,mmoja alipotea kwenye bahari ya Hindi na majeruhi ni watatu wapo hospital wanatibiwa. Source: Statistics toka kwa msemaji wa jeshi la Kenya-Citizen TV.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,296
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Tuko TBC
    Tuko kizalendo zaidi
     
  4. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,684
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Hbari za majeruhi wa majirani zetu baadaye kidogo, ngoja tusafishe nyumba yetu kwanza:lol:
     
Loading...