Akutwa amekufa kanisani kwa Gwajima

Akutwa amekufa kanisani kwa Gwajima

Mie siwalaumu hawa wanaojiita wachungaji, manabii na mitume, mie nawashangaa hawa wanaosali kwa hawa watu. Sijui wamelogwa!
 
serikali iwe makini na hawa watu, mtu ana malaria eti njoo uombewe ili utoe sadaka. Tuelimishe watu kuhusu huu utapeli, huoni mtu ana utajiri mkubwa bado unampelekea kidogo ulicho nacho?
 
serikali iwe makini na hawa watu, mtu ana malaria eti njoo uombewe ili utoe sadaka. Tuelimishe watu kuhusu huu utapeli, huoni mtu ana utajiri mkubwa bado unampelekea kidogo ulicho nacho?
Mwenye nacho huongezewa, asie nacho hunyang'anywa hata hicho kidogo alonacho. Akili kumkichwa.
 
Uzima kwa BWANA hupatikana kwa NEEMA tu, haununuliwi kwa fungu la kumi, zaka wala sadaka.
Watu wa Mungu huangamia kwa kukosa maarifa.
 
Umeelewa ulichoandika? Mganga hajigangi unaielewa tafsiri yake? Au bora kuandika tu?
Akili yangu nyembamba haijajua methali, nieleweshe.................kama anafufua wanaofia mbali ameshindwa vipi kufufua aliyefia kanisani kwake?
 
Halafu tukisema kwamba hawa wanaosali hayo makanisa wana matatizo fulani katika mfumo wao mzima wa muunganiko wa Ubongo na waya za Fikra huwa mnatununia na kutukasirikia. Sasa yamewakuta! Mmeanza na Kudanganywa hadi mkakolea na sasa mnaanza Kupukutika mmoja mmoja Kudadadeki.
Katika watu milion 50 hawa wamatatizo flani yasiyojulikana hawatakosekana
Mmoja wao ndo huyo
 
Back
Top Bottom