Akina mama oyeeeeeeee!


Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
91
Likes
3
Points
0
Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined Nov 13, 2010
91 3 0
Tumeanza katika uspika, tutawapata wapi akina mama wa kushika nyadhifa zifuatazo....

1. Jaji mkuu
2. IGP
3. Mkuu wa majeshi
4. Mwenyekiti NEC
5. Gavana wa BoT
6. Mkurugenzi - Usalama wa taifa
7. Mkurugenzi wa TAKUKURU
8. Katibu mkuu kiongozi
na wengine wengi.........

"Suala la kuwa spika lilikuwa katika ratiba ya maisha yangu" na siyo "Mimi ndiye mtu sahihi wa kuwa spika wenu"

Akina mama oyeeeeeeeeeee!
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,828
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,828 35 145
Tatizo lenu kama hamkuwezeshwa hamuwezi!
 
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2008
Messages
2,351
Likes
11
Points
135
Gurudumu

Gurudumu

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2008
2,351 11 135
Tatizo lenu kama hamkuwezeshwa hamuwezi!
Kweli wakiwezeshwa wanaweza? Hii ni dalili wazi kwamba watz hatuelewi hizi nadharia na sera za gender. Hivi huyu spika ana tofauti gani na mbunge wa viti maalum?
 
Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
91
Likes
3
Points
0
Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined Nov 13, 2010
91 3 0
Kweli wakiwezeshwa wanaweza? Hii ni dalili wazi kwamba watz hatuelewi hizi nadharia na sera za gender. Hivi huyu spika ana tofauti gani na mbunge wa viti maalum?
Huyu mama si mbunge wa kiti maalum, anatoka jimboni huyu. Nahisi huo mwaka 1975 alipoanza ubunge alikuwa wa kiti maalum maana alikuwa bado kabinti. Hatutilii shaka ubunge wake, bali tunatilia shaka mazingira yaliyotumika kumpa uspika. Kama CCM walitamani sana mihimili ya dola kuongozwa na mwanamke si wangeanzia kwenye urais?
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,089
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,089 280
hapo kwenye IGP bado kwanza..
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,089
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,089 280
atachemka kweli akifanya hivo.. kazi nyingine kaka zinahitaji jinsia ya kiume! inabidi tufike muda wenzetu "w.wake" wakubali hilo...
 
Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
91
Likes
3
Points
0
Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined Nov 13, 2010
91 3 0
atachemka kweli akifanya hivo.. kazi nyingine kaka zinahitaji jinsia ya kiume! inabidi tufike muda wenzetu "w.wake" wakubali hilo...
Then tell me Njiwa, ni nyadhifa zipi unaona kuwa wanawake hawaziwezi?
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,089
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,089 280
Then tell me Njiwa, ni nyadhifa zipi unaona kuwa wanawake hawaziwezi?
dah! hii kesi... lniliwahi kusign for philosophy class in my uni nakumbuka lecturer alileta division katika darasa baada ya ku quote Aristotle`s view of women "women were more or less an incomplete man. he also thought that childrean only inherit the fathers characteristics since woman was passive and receptive while the man was active and creative. also lecture akamalizia kwa scripts from Aquinas which says that women was made out of adam`s ribs.
no offense kuna baadhi ya nyadhifa haziwafai.. labda mpo too sensitive, labda mtakuwa too emotional .. it is a law of nature
 
Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
91
Likes
3
Points
0
Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined Nov 13, 2010
91 3 0
dah! hii kesi... lniliwahi kusign for philosophy class in my uni nakumbuka lecturer alileta division katika darasa baada ya ku quote Aristotle`s view of women "women were more or less an incomplete man. he also thought that childrean only inherit the fathers characteristics since woman was passive and receptive while the man was active and creative. also lecture akamalizia kwa scripts from Aquinas which says that women was made out of adam`s ribs.
no offense kuna baadhi ya nyadhifa haziwafai.. labda mpo too sensitive, labda mtakuwa too emotional .. it is a law of nature
Tusiwa undermine mama zetu. Kama mwanamke anaweza kuwa rais wa nchi nafasi yoyote chini yake sio ishu. Hapa ishu ni akina mama gani Tz na wanapatikanaje?
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,089
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,089 280
Tusiwa undermine mama zetu. Kama mwanamke anaweza kuwa rais wa nchi nafasi yoyote chini yake sio ishu. Hapa ishu ni akina mama gani Tz na wanapatikanaje?
umeni quote vibaya .. mbona brasil mkuu wa nchi ni mwana mama... ok nakupa mfano kazi kama mkuu wa majeshi sio mahala pake kwa jinsia ya kike
 
L

Lalashe

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
84
Likes
0
Points
0
L

Lalashe

Member
Joined Nov 4, 2010
84 0 0
Haya Mambo ya Akina Mama na Uongozi wa Nchi yetu yaanagalieni kwa Umakini! Kuna mambo mengi nyuma yake. Huwezi jua raha za watu hizo?
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,493
Likes
3,870
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,493 3,870 280
Haya Mambo ya Akina Mama na Uongozi wa Nchi yetu yaanagalieni kwa Umakini! Kuna mambo mengi nyuma yake. Huwezi jua raha za watu hizo?
:tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
 
Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
91
Likes
3
Points
0
Mr. Tanganyika

Mr. Tanganyika

Member
Joined Nov 13, 2010
91 3 0
Kufumba na kufumbua mwingine huyo!!! Zakimjeghyi ah hata jina lake silijui. Huyu sijui atapewa fedha tena?
 

Forum statistics

Threads 1,235,862
Members 474,779
Posts 29,238,904