Lengo ni kununua gari.
Wewe nakuonga lift tu inakutosha.
Mkuu!
Sasa unapoomba huwa hauangalii uwezo wa mtu anaye ombwa?Anajua kabisa hata mshahara wangu nichange miezi 6 siwezi pata Milion 2 na anajua kabisa ninavyo bangaiza hapa mjini lkn bado anaomba Milion 2!!
Swali langu huwa Je ina maana hawezi waza na kupambanua kuwa mm siwezi pata Milion 2?
Nyooo lift bongo lift yako mi insaidie nn labda sna enterest na vilift kwa taarfa yako ka waga washobokewa kisa lift ni hao malimbuken wenzio tena ukome kunicompea na videmu vyako kwanza vichafu kuoga afu mnakuja kutufananisha na sie ma.v weee
Nyooo lift bongo lift yako mi insaidie nn labda sna enterest na vilift kwa taarfa yako ka waga washobokewa kisa lift ni hao malimbuken wenzio tena ukome kunicompea na videmu vyako kwanza vichafu kuoga afu mnakuja kutufananisha na sie ma.v weee
mmmmmmm.......
Daaah!Lift ina ubaya gani dada ukipewa bure na ww ukitoa papuchi bure?
Unazan kila mtu limbuken kama ww sio.....sio kila mvaa koti jeupe daktar wengne wauza nyama p.....u
mmmmmmm.......
Kwaiyo wataka tuje saidiana ivo vitu vya barid....ila mi namalzaga klet sjui utanimudu kwa hiloo