Akili Chafu kajifunza wapi huyu Mwanaaaa

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,811
2,000
 

Mnama

JF-Expert Member
Oct 13, 2010
1,916
2,000
Dogo anajua hadi goody goodies zinapokaa. akifika umri wa babake itakuwaje ?
 

brightrich

Senior Member
Nov 19, 2010
136
0
Na hapo dada kanogewa na baby wake wa facebook kiasi wala haisi kuna kitu kinaendelea nyuma, mmmmh nahisi dogo atakuwa ameona mdudu washawasha na hizi bikini za dada zetu!! Kazi ipo:confused2:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom